Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Kama Judge Warioba hataki mashinikizo basi ajiuzuru".Deusi Kibamba.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwanda, May 11, 2012.

  1. M

    Mkwanda Senior Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akizungumza kupitia ITV habari amesema,Mh jaji Warioba hapaswi kuzuia watu wasijadili kile wanachoona kinapaswa kujadiliwa kama maswala ya muungano na haki za kila kada ndani ya jamii.
     
  2. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Policcm hawatamkata kwa kauli ya uchochezi?Nape agenda nyingine ya kutokea hiyo hapo.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Jaji amesema hataki mashinikizo!sasa maana yake hataki watu waweke wazi madai yao ikiwemo muungano??kazi itamshinda hata kabla hajaanza!!!mashinikizo lazima sana maana tuna mambo mengi sana mje mtayajua!!
     
Loading...