Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ingekutokea wewe ungefanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kundasenyi, May 13, 2011.

  1. K

    Kundasenyi Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wakuu kuna kisa kimenitoke ila nakosa namnaya kukikabili, Nina mpenzi wangu nipo nae huu mwezi wa 9 sasa, yeye yupo moshi mimi nipo arusha maranyingine yeye huja arusha na mimi kwenda moshi, kamliza masomo yake ila bado hajapata kazi yupo nyumbani umri ana 21yrs... Sasa jana kanipigia simu kuwa baba yake mdogo alimuazimisha simu ndipo akakuta msg yangu kwenye simu yake, baada yakuona hyo msg baba mdogo akaenda kumwambia kaka yake ambae ndio baba yake na mpenzi wangu. Baba akakasirika na kumwita alipomuuliza akajibu mimi ni rafiki yake ambae tulisoma pamoja, kutokana na hiyo msg kutokudhihirisha wazi kama mimi ni mpezi wake ikabidi wa mwache. Sasa leo asubuhi kaniambia kuwa amesikia tetesi kuwa baba yake mdogo amesema atanipigia simu naatajifanya yeye ni mpenzi wake kwahiyo mtu akinipigia simu na kuniuliza kuhusu yeye nimjibu kuwa mimi ni rafiki yake tuliesoma wote.. TATIZO nilishapataga tetesi kuwa huyu binti ana mwanaume mwingine ila sijamuuliza kwakuwa nilikuwa bado nakusanya ushahidi. WASIWASI huenda huyo mwanaume ndio aliekamata hiyo msg na akamletea noma, sasa huyu binti anataka kutuliza noma asimkose huyo mwanaume na asinipoteze mimi ndio maana akawahi kuni set, na namba zahuyo jamaa kanipa pamoja na jina. Je, nifanyeje iliniujue ukweli?? msaada wanajf
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa nini ule msosi unaoutilia mashaka wakati migahawa kibao??
    mimi naona shida unaitaka mwenyewe
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh!!!
    Na wewe umuulize huyo mpigaji anakuuliza kama nani!Akikujibu kwa jeuri jua imekula kwako!
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sina la kusema!!! ila nakupa pole kwa yaliyokukuta!!!
     
  5. K

    Kundasenyi Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikiza merytina tatizo sio kuchapa lapa bali nadhani napaswa kuwa na vigezo toshelevu kabla sijamwacha. Ila thx kwa ushauri wako
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,188
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    imekula kwako!
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    simple!
    si una namba ya huto so called 'bamdogo' pamoja na jina
    mpigie simu kwa namba nyingina tofauti na unayotumia wewe then jidai umatafuta mzee
    (taja jina la ukoo wa binti),obviou kama ni bwanaake atakataa na kama kweli ni babake atakubali
     
  8. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Since you do not know what's going on yet. Ili kuepuka ugomvi au kumuharibia mwezio, I'd say just go ahead with the plan as per your girlfriend's advise. However, note down the number, and wait for a day or two after the call and have someone call the number amuulizie huyo baba mdogo.
     
  9. K

    Kundasenyi Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx nitajaribu ushauri wako. Maana kichwa kilikuwa kime ganda
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeishiwa mwenzangu! masuala ya mapenzi magumu sana kuyachangia asee!
     
  11. K

    Kundasenyi Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx nemo, coz ntakuwa sina uhakika kama ni bwanaake au kweli ni baba mdogo so ntatumia ushauri wako
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pole ngoja nifikirie hadi baadae ntakupa jibu
     
  13. f

    fikiriakwanza Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna kizuizi gani cha wewe kujulikana kuwa ni mpenzi wake na unategemea kumwoa maana ameshamaliza chuo ni mtuii akili mzima huyo na anatarajia kuolewa sasa,kusema ni baba mdogo bado haiingii akilini.
     
  14. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duu mapenzi bana yaani wakati mwingine mzaha mzaha tu.....maana hujui ndo unategwa au...... Huyo baba mdogo hana issue serious za kufuatilia! !!
     
  15. K

    Kundasenyi Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa la kufanya coz naweza kusema ni siompenzi wangu kumbe ninae mwambia ni huyo bwanaake, naweza ni mpenzi wangu kumbe ukutekweli ni baba mtu au baba mdogo... Kuhusu kutambuliwa na wazazi tulipanga tufanye hivyo mwakani mwez wa 3. Baba yake na mfahamu kwa kumwona ila yeye hanijui. Ni binti pekee kwnye familia yao so anapendwa sana.. Niliwaza nimpigie simu huyo bamdogo then tukutane nae mimi binti pamoja na bamdogo nijaribu kumwambia ukweli kuwa sisi ni wapenzi na tuna mipango ya kuoana, je binti akikataa sintakuwa na haki yaku aminikuwa ananichezea mchezo! hapo mnaonaje?
     
  16. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    piga chini huyo, anakuzingua tu. umeona wapi baba mtu anafanya hyo kitu? hyo ni njemba yake anataka kukubabaisha tu.
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,204
    Trophy Points: 280
    wewe ukipigiwa simu kubali kuwa ndio mpenzi wake, mapenzi ya kufichaficha ni ya kizamani.....miaka 21 mbona ni mtu mzima mwenye maamuzi sahihi.....we kubali mwisho wa siku si watakujua tu (kama na wewe una nia nzuri na binti)......kwa nini huyo binti nae anaogopa?....stuka ndugu
     
  18. e

    ejogo JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Very good Preta! Kama ana miaka 21 na shule kamaliza na yupo nyumbani tu, kuna tatizo gani la binti kuwa na mpenzi!! Wewe jamaa akipiga sim kubali tu kuwa wewe ndio kidume wake. Kama kweli ni baba yake mdogo we kula msimamo tu kuwa ni msichana wako, kwani akiendelea kubana na kama wewe unania ya dhati na binti watakujaumbuka siku utakayomuao. Nadhani kabinti kanataka kukuchezea akili tu, hebu kabane kwanza kidogo uone.
     
  19. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo baba akikupigia atakuwa kakosa busara,badala amkanye mwanae kuhusu kujihusisha na ngono yeye anaanza kutafuta mchawi nani?,kwa mfano ukikubali kwenye simu ndio una uhusiano na mtoto wake yeye atafanya nini?atakufuata arusha au??? mibaba mingine bwana............mie nahisi harufu ya mchezo,usipopigiwa hio number uliyopewa baada ya muda piga,jifanye unataka kumjua mwenye hio number kama ni jina la huyo mzee wa huyo msichana......mwisho,ukijihakikishia mpenzi wako ni mwaminifu jitambulishe kwao,ili ujulikane kwao hapo hakutakuwa na mashaka tena........
     
  20. data

    data JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,670
    Likes Received: 1,556
    Trophy Points: 280
    shida yako nin.. c ulisha kula mzigo.. kuanzia hapo... tumia mpira.. Dont die too soon.. Wanawake siku hizi hawaridhiki na MIKE MOJA....
     
Loading...