Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama huu ni Uzushi usisome!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by akashube, Nov 8, 2010.

  1. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutoka ndani ya CCM kuna habari kuwa viongozi fulani wazito wamejiandaa wakishirikiana na JK kuhakikisha kuwa dola inarudi kwa 'network members'. Hii ni kwa ajili ya kujiandaa na ushindi wa kifisadi 2015.

    Yaliyomo kwenye mpango huo ni pamoja na mchemsho huu hapa;

    Spika wa Bunge - Andrew Chenge

    Waziri wa mambo ya ndani - January Makamba

    Waziri wa Fedha na Uchumi - Rostam Aziz.

    Katibu Mkuu CCM 2012 - Abdulrahman Kinana.

    Bado mjadala unaendelea kuhusu E. Lowasa, wanafikiria kumpa shavu nene.

    Pia kuna maandalizi ya kupanga mkakati mzito kuanzia Januari mwakani ili kusambaratisha kabisa vyama vya CHADEMA na CUF.

    Kama ni uzushi kwa nini umesoma???
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Mbona unajihami? hujiamini mpwa? haya usiku mwema tusubiri kupambazuke waanze kukujibu!! ila to me, whatever the move CCM is doing, means nothing to me
     
  3. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Mtego wa panya huo. Utaona watakavyonasa, akina msg, mkm,oic, mwukm na wengineo.

    Kama najihami vile....kumbe najiamini, kama naogopa vile.....kumbe naogofya.
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unachoongea kiko dhahiri sana hawa jamaa wnajipanga
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh, sijui kwanini nimesoma? Rostam Aziz waziri wa nini...?? Nina hasira, maana naona haya yote yanawezekana. Kama leo TAKUKURU imejitokeza hadharani kumsafisha Chenge kwamba hakuwahi kuwa na kashifa ya Rushwa, sioni kitakachozuia Rostam asiwe waziri.
     
  6. upele

    upele JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakuambia sasa alkaida naona tutachukua mkono wetu kama ni hivo basi kama mbwahi mbwahi
    Conquest-mvua ya mawe nyumba ya vioo:nono:
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    hii sio uzushi.......unaweza ukawa right...wanafanya wanalotaka si kila kitu kipo mikononi mwaO
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    EL waziri mkuu
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hizi hisia zako mkuu zaweza kuwa si probabilities bali realities!
     
  10. sister sista

    sister sista Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umejihami sana na hii ni doubt kubwa kwa unayoyasema
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mkuu naamini hiyo kitu. ila ninahisi wanamtumia chenge tu hapo. kuna kiumbe wao atakayepitishwa tutashangaa
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Mmmhhhh, kweli CCM ni genge la nanihii....
     
  13. B

    Brandon JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa watu wanatia hasira sana. Cna tabia ya kumtakia mtu mabaya ila kwa udhalimu huu i wish them all the worst.

    Inaniumiza sanaa kila nikifikiria tanzania ilivyotawaliwa na watu wenye tamaa zaidi ya fisi.
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    coreeeeeeeeeeeect
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi EL alivyonikinahi na Pinda alivyoudhi watu pale Sumbawanga baada ya kwenda (akitokea porini Mpanda) kulazimisha m-ccm kutangazwa ubunge ilhali alijua ameshindwa. Bora U-pm apewe mwanamke tu.
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ndugu ukitaka sisim ife ijaribu huo upuuzi itakuwa imejichimbia kaburi,wananchi wa sasa wanafahamu nini kinaendelea na wanahasira na sisiem,hivyo kwetu ni furaha kwani njia ya kuishika nchi 2015 hiyoooo inakuja,safiiiiiii sisiem mwekeni chenge na rostamu ili mfanye madudu na tuichukue tz
    MAPINDUZIIIIIIII DAIMAAAAAA
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa sasa hivi TAKUKURU wanasema chenge hajawahi kula rushwa,kwa maana hiyo anafaa kuwa spika,jmani huu ni mkakati mzito wa kuhakikisha richmond inagombea urais 2015, na ukiangalia team nzima ni ile ilijeruhiwa kipindi kile, mi sina shida na hili ila nawalaumu sana watu moro,mtwara, tanga,dodoma na sehemu zingine walioamua kuipitisha sisemi ilihali wapo kwenye lindi la umasikini wa kutisha,sas wasubiri kilio na kusaga meno
     
  18. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Inatisha kwei kwei ! Hawa watu ni noma mbaya kabisa! Hivi why can't this Presida scrap of this TAKUKURU and do away with shame! Hivi Watanzania ni wajinga kiasi hicho, mtu ana Acct New Jesy Island ya Million of USD's $ 2,000,000?Hakuna mkakati wa kudai zirudishwe?
    Aliajiliwa na Company gani akalipwa fedha hizo, unahitaji ushahidi gani ujue kuwa hiyo ni rushwa? Na sio huyo alone maana anadai kuwa hivyo ni visenti. So these guys are many starched monies in forein ACCT's. This whole system is totaly rotten,amendmets cant help. We need a total overhaul of this rotten system. Tujipange kungoa huu uozo maana hii nchi si ya wezi na wanyanganyi, wasio na aibu usoni!
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Rostam Azizi waziri wa fedha??
     
  20. e

    ejogo JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijui itakuwaje!!! sipati picha bado.
     
Loading...