Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama CHADEMA ina wabunge vilaza kama hawa? Hawafai nchi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Nov 11, 2011.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wana jamvi, nimemtazama Esther Matiku akichangia muswada wa sheria ya manunuzi, akijimung'unyamung'unya maneno na kunukuu pasi kuwa na hoja hadi muda wake wa kuzungumza unaisha hana hoja aliyozungumza.

    MY TAKE; Kama CDM itakuwa an wabunge vilaza kama hawa na wakajilazimisha kuongea katika bunge ni wazi wanaonyesha namna chama hiki kisivyofanya utafiti wa kina wa aina ya mawazo watanzania wanataka kusikia katika kizazi cha leo.

    Mwisho inawezekana idadi ya wabunge wa CDM itapungua katika uchaguzi ujao.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Masaburi at work! Wewe umeona wabunge wa chadema tu? Ama kweli mnafiki chakula ya mamba.
     
  3. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Changia katika hoja iliyopo hao wengine wawasilishe wewe mimi nimemuona hoyo kilaza kwa hiyo pinga hoja na sio kutoa lugha za matusi.
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Unatumia masaburi gani kufikiria? ni bora vilaza 3 wa CDM kuliko 250 wa poliCCM wale ni zaidi ya Viwaza ni madebe kabisa
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ccm bwana ...yaani kuwa shabiki wa ccm unatakiwa **** na roho na akili kama mwendawazimu hivi ...
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Una hoja gani hapa? Hamna ulichoandika chenye maana. Personally sijamuona akichangia, so I expected useme kaongea nini exactly ambacho wewe unaona hakina maana. Then we can discuss...,
     
  7. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Waliokutuma waambie hatupo!
     
  8. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Amesimama kuzungumza kuchangia hoja na kuanza kunukuu kila baada ya dakika na pasipo kuonyesha anasimamia hoja gani. Naomba waliomtazama wachangie na wengine tuachieni mjadala na hoja hii haina itikadi hapa.
     
  9. k

    kiloni JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hoja ipi?? Acha upuuzi!! wala hakuna tusi unalosingizia hapa!!
     
  10. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio mbunge alie changia hoja bungeni, tatizo lipo ktk uwezo wako mdogo wa kuelewa mambo. Unashindwa kuelewa hoja unaamua kujipendekeza CCM kwa kuandika upupu wako hapa. Watu wa aina yenu mnatakiwa mfe tu.
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    basi huyu ndio mwenye akili na asie kilaza
    [​IMG]
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    basi huyu mbabu ndio anaakili sana
    [​IMG]
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    au huyu mzee ni timamu sana
    [​IMG]
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pumba hizi
     
  15. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi ni lazima mtu uanzishe thread?
     
  16. l

    lowamond Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda Mwingine Tuache Ushabiki Wa Kisiasa, So CDM Wapo Sawa Kwa Kila Kitu,.Mi Mwenyewe Ni Mwanachama Wa CDM,.Nimemcheki Ila Nilisikia Aibu Ya Kuendelea Kumuangalia, Hamna La Maana Alilochangia Zaidi Ya Kujiumauma!? Na Hii Si Mara Ya Kwanza Kuongea Pumba. Nadhani ndo Matatizo Ya Viti Maalumu, Af Ndo Alikuwa Ass. lecturer UDSM, Kwa Mtindo Huo Sijui Darasani Alikuwa Ana Lecture Nini!?
     
  17. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are right, but I'm afraid that in our bunge with CCM majority no body cares when genuine argumentations are made. We seen several of the opposition MPs with good arguments but they were let down by their own people. So the issue is not how she presents her aruguments but how the majority CCM will pass the bill. Will the Speak say " wanaounga mkono hoja waseme ndiyooooo" or what? I'm doubting our Bunge in passing very crucial Bills.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    By Membe for 2015.......no wonder
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Mbunge m1 wa CDm(kiakili/kimawazo/kimtazamo) ni sawasawa na wabunge 20 wa CCM
     
  20. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nimemuona huyo mbunge yaani kichefuchefu kabisa.
     
Loading...