Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kajunguti na Kituntu boys mpo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mutensa, Jul 24, 2009.

  1. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau tunaendelea kutafutana kwa mashule tuliyopitia. Naomba kujua kama kuna wale waliopitia Kajunguti na Kituntu, wazee wa New Field, Kajunguti A, Kajunguti B, Sahara, etc ...
    Bila shaka hamtasahau Salus na Kapernaum.
    Karibuni tutambulishane jamani .....
    Najua wengi wenu mliofika huko hamtasahau Ilungata kwenye Pre-"...." yake.:D
     
  2. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu hii shule ipo mitaa ipi?
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mutensa,

    Hii shule ipo Uganda au? Kajunguti sound like "nyankole"?
     
  4. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu ni tanzania hii hii.
     
Loading...