Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaimu RPC Arusha akanusha tuhuma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mumwi, Nov 2, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari toka Radio 5 Arusha kaimu RPC Arusha Mpwapwa amesema hiyo ya afande Zuberi kuita wananchi panya ni uzushi yeye hana taarifa nawasilisha.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    uzushiee? akipewa kibano na peoples power atakiri.
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninakila haki ya kumuita mpuuzi (kama taarifa zako ni za kweli) kwa kusema ni uzushi wakati akisema hana taarifa......sasa kama hana taarifa anajuaje kama ni uzushi? jamani akili ni mali sana...

    BTW Kutokujua ni kawaida yenu wote, Rais wenu akiwaongoza
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huwezi kusema ni uzushi ikiwa huna taarifa. sharti afutatilie ndo aje atoe tamko
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    In an 'anarchy' state like Tanzania every public official considers himself to be above the law.
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huo muda wa kufuatilia wanao? Hiyo shughuli ndogo ambayo haiwezi kufanywa na watu legelege
     
  7. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,354
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Arusha CCM walimtosa RPC Batheo (sp) yule aliyekataa katakata wananchi wasipigwe mabomu na kura zisiibiwe na CCM wakati wa uchaguzi. Hawa wengine ni vilaza tu hata huyo Ade, na huyu staff officer ambaye ndiyo acting ni vilaza wapambe tuu..
     
  8. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndivyo RPC Arusha alivyotumwa asemana mabwana zake kwa maana hana taarifa lakini kashfa ya zuberi ni uzushi; kwa hiyo matumuizi ya akili hayapo. Subiri kauli ya CCM ndipo utachoka, watasema hawahusiki na yanayotokea Arusha.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unataka kulazimisha iwe kweli wakati afande amesema ni uzushi.
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Zuberi amegeuka bubu? Na huyu Kaimu anasema ni uzushi kwa vipi? alikuwepo? Amemhoji Zuberi? Na itakuwaje uzushi wakata anasema hana taarifa? au ni yale ya 'shell ya engen?
     
  11. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Akili yake ni ya kupiga tu kwata sio kufikiria mambo kama hayo. Akili yake ni fupi kama exhaust ya bajaji
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu Mpaupau si ndiyo huyu huyu wa kipindi chote cha matukio ya ugandamizaji wa haki hapa A town! Nilitanguliza kitambo kauli hii ya kwmb hakika hawa maarosto walioko hapa Mkoani kutumikia sisiem na kuacha kulinda raia na mali zao halafu wanakuja kujazana siku wakisikia CDM wako pale mahakamani,,,,,,,,,,,,,Yani nawaambia watakuja jutaga na kushika vichwa. Huyu mkaimu naye anasema zuberi ajawaita raia panya hebu tumwache alivyo halafu hz salaam tutamhusisha yule mkubwa wake yule angenye ila nina wasiwasi nimekosea majina yao ila nitaeleweka tu. Col. Gaddafi amewaita raia wake MENDE lakini hatima yake Mi nafikiri hata yule PAPA MKUBWA wa hawa mafisadi anajua alipo huyo Col Gaddafi.
     
  13. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    inaonyesha akili yako mtambo, afande kasema uzushi huku bado anahitaji afuatilie, hapa maanake bado hana uhakika, kwahiyo yeye kusema uzushi ,ni lazima awe mkweli? huku bado hana majibu na taarifa sahihi?kuwa na busara! ucha umtambo.Afande si mungu anaweza kupotoka na pia kutetea masilahi yake kulinda uozo.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mpwapwa aliwahi kukana hata maneno yake yaliyorekodiwa na video, akasema siyo yeye. Sembuse sisi kuitwa Panya na huyo mkunyanzi wake!
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! TABIA HAINA DAWA!!
     
  16. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Achana naye mkuu,mtu mwenyewe anajiita Sugu1,maana yake ni mgumu kuelewa kabisaa!
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sugu1, ndio afande kasema ni uzushi lakini wakati huo huo amesema hana 'taarifa'! Very technical!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kizunguzungu
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,120
    Likes Received: 3,664
    Trophy Points: 280
    una maana maafande na malaika ngoma droo! kwa ubovu wa akili ulionao, ahera nikikuta upo peponi pamoja nami, nitamuomba mungu anitoe huko na kunitupa jehanam!!!
     
  20. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ulevi wa madaraka siku zote husababisha kuwaona watu wengine wazushi,lakini sisi tuna sema uzandaki na unafiki umefika kikomo,nguvu ya umma ni sauti ya Mungu,saa ya ukombozi ni sasa,kila usaliti uliofanywa na makajanja wa cha magamba utalipwa kwa gharama kubwa.Mungu ibariki Tanzania,Mungu tubariki Watanzania tuache unafiki tupiganie haki zetu bila kujali mabomu
     
Loading...