Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadi za CHADEMA kumbe feki; KIKWETE adanganywa tena

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ramos, Sep 1, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Tanzania daima leo imeripoti kuwa, imegundulika kuwa wanachama 400 wa CHADEMA waliorejesha kadi zao kwa KIKWETE na kukabidhiwa za CCM, kumbe ni mamluki na kadi zilikuwa feki. Hata viongozi waliosema wamejiunga na CCM kumbe sio kweli, walikuwa wameshafukuzwa kutoka CHADEMA long time.

    Mkuu kadanganywa, kacheka hadi jino la IDD linaonekana...

    Nadhani Guiness wanatakiwa wamrekodi katika kitabu chao, probably ndiye raisi anayeongoza kwa kudangaywa...
     
  2. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nilihisi baada ya kuona picha ya mtu aliyezishika hizo kadi anamkabidhi JK.
    Kadi zote mpya!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama watu wameweza kumdanganya kipindi akiwa normal kabisa, kampeni hazijaanza, itakuwa ya sasa hivi wakati amepagawa?...Sielewi washauri wake wanamsaidiaje huyu rafiki!...Anyway, kwavile waliopo karibu naye sana kwa sasa ni akina MAKAMBA i dont blame him so much...ni mavuvuzela anayoandamana nayo!...what a shame!
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuuuuuh kweli tuna rais au boya la rais, kama kadi ni mpya ina maana ndio kwanza zatoka tengenezwa hata JK hajashtuka kabisaaaa, safi sana wasanii wa CCM mtamsanii mpaka kiranja wenu safiii.Pipoooos pawaaaaaa.
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mi ndo maana nsahsema hakuna njama watakayopanga CCM kwa sasa ifanikiwe kwani inaongozwa na vichwa maji. Walishindwa hata kuzichakaza kidogo walau kwa kuzikunja?
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ndio maana nilisema nina wasiwasi na hawa wazee wa kuchakachua! MNACHAKACHUA HADI KADI ZA VYAMA VINGINE ILI MUONEKANA MNAPENDWA SANA AU.... KWELI AKILIZA MBAYUWAYU LOL!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inawezekana JK hajadanganywa bali yeye mwenyewe pia alishiriki katika kufoji hizo kadi na kutangaza mbele ya hadhira kuwa kapata wanachama wapya kutoka CHADEMA.
     
  8. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh hizi ni salaam tu mjomba!!
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    huo ndo mkakati wa kinana a.k.a mwizi wa rasilimali za Taifa, msomali.
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    JK kadanganywa tena kadi zote mpya yeye hata hajiulizi inakuwaje kadi zote ziwe hazijakunjwa na namba zinafuatana

    [​IMG]
     
  11. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mwaka jana wampige mawe kiwete.....leo hii warudisha kadi..?

    Kwa kipi alichowafanyia..? Ingekuwa bagamoyo sawa..! Sio mbeya..!
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Kama CCM hasa Kyela waliweza kutengeneza kadi feki za CCM watashindwa kutengeneza kadi feki za vyama vingine. Mbeya hasa Kyela ni kiboko kwa kadi feki. (Mwakyembe Cards Factory) Ramos weka hii picha kwenye post yako ya kwanza.

    [​IMG]
     
  13. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kadi zoote zimenyooka....straight from kabati...! Kawaida kadi huwa inakunjwa ukiiwekea picha...! Sisiemu hovyooo..

    Hatudanganyikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,666
    Likes Received: 9,304
    Trophy Points: 280
    Yaani huyu ni jamaa wa kuonea huruma kabisa. Angepumzika tuu maskini ya Mungu. Katika historia ya nchi hii hakuna rais ambaye kachezewa na kusanifiwa kama huyu.
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hivi inawezekanaje kadi zote ziwe mpya kiasi hiki? Kadi nyingi ukiziona kawaida baada ya muda huwa zina-fade au kuchakaa kidogo!! Sasa hizi je, imekuwaje? Kanyaboya lingine hilo.
     
  16. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Tatizo rais wetu ni mgumu kutusikiliza, si mara ya kwanza kumwambia wasaidizi wake ni mafisi,hawana msaada wowote kwake....
     
  17. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,070
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180

    Yur 100% + Salva (think tank) + Muhingo + RA + Lowassa + Makamba = Hoax.... nashukuru watanzania mmeiona mapema
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rais hovyo kabisa huyu.... CCM wamefilisika hadi kiwizi siku hizi. Sasa wasubirie hasira ya wananchi iwaadhibu ndio watajua kuwa tume wachoka
     
  19. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Inaelekea wanachama wa CHADEMA ni vifaa kama vile ASAMOAH AJAI
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama angekuwa Mkapa angekubali mambo ya kipuuzi namna hii hata wizi una Grade zake sasa hii ni very low kwa rais kudanganywa na kukubali.
     
Loading...