Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadhi:Kikwete na COPY and PASTE.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzee wa mawe, Sep 2, 2011.

  1. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akiongea Leo katika msikiti wa Idrissa Imam mkuu ALLy Basaleh amesema hakushangaa na majibu aliyotoa Rais jakaya mrisho kikwete kwani ndio uwezo wake ulipoishia, amesema kuwa alikutana na maaskofu na walimwambia kuwa suala la waislam kuwa na kadhi ni jambo zuri la ni bora suala hilo liendeshwe na waislam wenyewe na kwa gharama zao wenyewe, na hata mwenyekiti wa kurekebisha sheria Prof Ibrahim Juma amesema kuwa ni bora suala hilo lisimamiwe na waislam wenyewe, na serikali imekubaliana haitahusika katika masuala ya kadhi waanzishe na waihudumie wenyewe, je? mh Rais alishindwa kwenda viongozi wa waislam, je? waislam wanaposema nchi hii inaongozwa na MFUMO KRISTO wanakosea?
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Sijaelewa unataka kusema nini!
    Whats wrong wit you people?
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Heading ya sredi yako na maudhui ya sredi yako vinaonyesha umekurupuka na haujui unalotaka kusema wala kulijengea hoja hapa,
    Jipange urudi tena na hoja iliyo shiba mkuu
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi umekwisha na Kikwete hatagombea tena kwahiyo hahitaji sana kuungwa mkono na waislamu kama ilivyokuwa kabla ya uchaguzi mkuu 2010.

    Waislamu wafungue macho yao vizuri, hii ccm inawatumia tu kwa maslahi ya kisiasa, haina nia hata kidogo ya kutatua tatizo la mahakama ya kadhi. Ile dhambi ya udini aliyoianzisha JK na kuwaaminisha waislamu kwamba chadema ni anti islam sasa imewarudi.
     
  5. J

    Juma. W Senior Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    JK is right. Wakristo nao wana mahakama za kikwao ambazo hutumika kusuluhisha masuala mbalimbali hasa ya ndoa. Mifumo hii ya usuluhishi huendeshwa na kusimamiwa na madhehebu husika.
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hata mimi kwenye familia yangu kuna mahakama .....na mimi ndiye pilato mtoa hukumu
     
  7. B

    BABA KEREN Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ulitegemea Kikwete kama Mgombea aliyekuwa anataka Kura angefanya nini ?, ni mengi ameahidi ambayo mpaka sasa yanawasulubu Mawaziri wake katika sehemu Mbalimbali,so ni jambo la kawaida katika Game ya kutaka kuingia Ikulu ya TZ kupitia Magamba! Nini Mahakama ya Kadhi kwake!, je Maisha Bora hamlioni ? Au ndo Ndugu zangu mnaama sasa hivi juu ya Proganda za Magamba! Basaleh anajua nini kinaendelea thats'y anajifanya kutetea waislam sasa hivi. Basaleh kama umefikia hatua ya Kusimama sasa umechelewa kwa sababu ulikuwa na Mamlaka ya kumkemea Kikwete toka anaanza Awamu yake ya kwanza lakini hukufanya hivyo na umetegea sasa ili Waislamu wakuamini kuwa ni Mtetezi but wewe ni Kiongozi mwenye Heshima na baadhi yetu kama mimi naheshimu Misimamo na Itikadi zao ila kwa Hili unawadanganya Waislamu tu.
     
Loading...