Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadata na sauti yangu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Dec 10, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuna mdada yuko raskazone- tanga,alikosea namba, simu ikaingia kwangu,nikapokea fresh thn me nkamwambia kakosea number,toka cku hyo mdada wa watu hapitishi cku bila kunipigia simu eti asikie tu sauti yangu...leo kanitamkia anahisi kunipenda ingawa hanijui,me nimemjibu tu asante..ivi kuna kumpenda mtu hata kama humjui jaman au ndo nimetokewa na jini?
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kapenda sauti yako na sio kakupenda wewe. Hilo mbona gumu kumpenda mtu usiyemjua. Anaweza akaugua siku akikuona.
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Unless huwa mnachat so anajua machache kuhusu wewe...otherwise akupende tu hivi hivi,kwa kukupigia nakukusalimia tu...mmh?! Sidhaaaaaani kama kuna mapenzi hapo,atakuwa anakutamani tu...kwakuwa amevutiwa na sauti yako..
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Gaidi gani anaogopa kujilipua? Au wewe wa mabox
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mwambie kuwa na wewe unampenda. Au sauti yake haijakuvutia?
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Lol! Senetor una mambo! Ww ndo handsome wa jf, kwa muonekano na sauti. Nahisi nimekizimia kivuli chako,lol
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    senator kuna wasichana mjini siku hizi ndo zao,kwenye diary zao utakuta namba kibao za mapejee,wanakupigia kwa kubahatisha waone reaction,ukiwa mlafi wa nonino unaingia mkenge,be careful.
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi nimefia hand writing...
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kumpenda bila kumwona,,mbona mi nampenda mmoja humu na hatufahamiani?

    kwa taarifa yko, huyo binti hajakosea namba wala nini kama ukiona anakuganda.

    hako ni kamchezo ambako kako sana tu,,hata wanaume huwa wanaucheza.

    Kuna mdada mmoja nilikua nafanya nae kazi, alivyoenda kikazi mkoani kikazi, akampa shoga yake namba ya bosi wetu mzungu, yule shoga yake akajidai amekosea namba kwa kumtumia msg bosi wetu,,,yule bosi alimtongoza na sasa ni mme na mke.

    wengine huwa wanabuni namba, ikitokea namba ni ya opposite site, ataanza kukufukunyua mpaka utajikuta unamwambia marrital stutas yko, na ukimwambia uko single, imekula kwako.

    Pia inawezekana iyo namba amepewa na ndugu yako wa karibu, kifupi huyo sholi anakufahamu in details.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,007
    Trophy Points: 280
    mnnnh kweli SENETOR ni funga kazi humu..................haya ntakupa namba yangu ili ukitunga story nyingine tu unanitxt kwenye simu niingie jf kuisoma
     
  11. driller

    driller JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mwanangu tanga ni noma...! angalia sana unaweza usirudi kwenu..! mademu wa kitanga ni balaaa kinyama yani..! ila mzee senetor..! miminika mzazi muonyeshe uwezo huyoooo.!! mpaka ajikute anataka sio tu sauti bali hata kazi...! njoo nikupe tiketi ya raha leo free umuibukie...! ukapate ya kitanga..!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu,sio story hii,kitu realy imenitokea eti.
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahaaaa...! ila hongera mzeeeiya hebu nipe namba yako nina jirani yangu hapa ananisumbua kinyama nadhani akiongea na wewe usumbufu kwangu utaisha..!
     
  14. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    its real machangu ndo style zao cku iz, km ni ivo mbona wengi 2 wanajifanya wanakosea, ukikaa cku 2 anapga tena! demu anajibunishia namba alafu anakupgia!
     
Loading...