Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kada wa ccm udom achapwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by namboyo, Apr 15, 2011.

  1. n

    namboyo Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana mmoja mwana ccm kwa jina machafu jana alipewa zomea na kibanao cha kishikaji baada ya kutangaza kuwa kesho tarehe kumi na sita kutakua na kikao cha ccm .huku akisema kuwa watalete magari pia akisema msosi upo.pia akisema kuwa msiende kwenye maandamo watu walimzomea .baada ya hopo alisema mtaongea na waheshimiwa wa kodi magari mkose usafiri huku watu wakisema kuwa watatembea kwa mguu.vijana walisema sisi hatukodiwi magari .vijana walimuambia kuwa kwenye sherehe za mafisadi mliletwe na police sasa hivyi tafuteni jeshi wengine wakisema hatuchachuli ccm waongo hao vibaka nyie.vijana wa udom wemehamasika kuipinga ccm baada ya kuona kuwa wanaishi kwenye maisha magumu kama wanyama
     
  2. n

    namboyo Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namboyo;1859514]kijana mmoja mwana ccm kwa jina machafu jana alipewa zomea na kibanao cha kishikaji baada ya kutangaza kuwa kesho tarehe kumi na sita kutakua na kikao cha ccm .huku akisema kuwa watalete magari pia akisema msosi upo.pia akisema kuwa msiende kwenye maandamo watu walimzomea .baada ya hopo alisema mtaongea na waheshimiwa wa kodi magari mkose usafiri huku watu wakisema kuwa watatembea kwa mguu.vijana walisema sisi hatukodiwi magari .vijana walimuambia kuwa kwenye sherehe za mafisadi mliletwe na police sasa hivyi tafuteni jeshi wengine wakisema hatuchachuli ccm waongo hao vibaka nyie.vijana wa udom wemehamasika kuipinga ccm baada ya kuona kuwa wanaishi kwenye maisha magumu kama wanyama
     
  3. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi bado kuna vijana wanaweza kusimama na kuishabikia ccm??Huyo machafu alitakiwa achafuliwe vya kutosha.Vijana wa siku hizi hatununuliwi kwa misosi na usafiri,miguu tunayo na popote CHADEMA itakapotuita kwa mkutano tutaenda kwa nguvu zetu na chakula tutajinunulia.Wasomi wa UDOM na wengine tukaze buti ccm si wakuaminika tena,tuungane tuijenge Tanzania mpya.Peoplezzzzzzzzzzzzzzz!!!!!!!!
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    mbona kwenye taarifa yako sijaona unapoeleza amechapwa?........au ulikuwa bado?.....malizia baso atori vizuri
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimewashauri CCM kuwekeza makada kwenye vyuo vya VETA kwa Universities hawadanganyiki kirahisi.
    VETA tu CCM wanakoweza kupata wafuasi wa kweli ila makada wa ccm universities wanasumbuliwa na njaa.......ebo njaa haimpendezi mtu wajameni
     
  6. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,397
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Machafu huyu ni mchafu hata kwa matendo pia. Alipokuwa waziri wa Mikopo UDOSO hakuna la maana aliyofanya. Tushamzoea najuta hata kukoment hapa kwan jamaa hafai hata kutajwa na kijana yeyote anayeangalia shilingi si kwa kichwa na mwenge tu, bali hata katika ubavu wa sarafu hiyo!
     
  7. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana:yield:
     
  8. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    big up udom-mumeonesha kuwa wanamapinduzi. tumia elimu yenu kutodanganyika na misosi au usafiri, hayo huwadanganya wazee wetu wasio na shule ambao wanaweza kupoteza haki yao ya kura kwa shs 5,000 au kilo moja ya chumvi au sukari, kanga/kitenge, fulana au kofia. Wazomee kwa nguvu zote wanavyuo walio bado na fikira mgando za kudanganyika kwa pelemende, pipi, wali, pilau,.... Onesheni kuwa mmekula shule. peoplesssssssssssssssss!!!!!!!!!!!
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Moderator nimengundua recently unafuta post zangu unaweza kuniambia why au unachuki binafsi na mimi
     
  10. sbilingi

    sbilingi Senior Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unachukuwa certificate au unaresit mtihani wa f6 hapo udom. maana sidhani kama hata barua ya kuomba kazi unaweza kuandika na mtu akakuelewa, au ndo jazba... ushauri wa bure tu ndugu yangu "njuka"
     
Loading...