Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kada maarufu wa chama cha mapinduzi jimboni hai afariki dunia.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by migomo ya vyuo, Jun 20, 2011.

  1. m

    migomo ya vyuo Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awali ya yote niwapeni pole ndugu jamaa na marafiki pamoja na wana CCM kwa kuondokewa na kada wao mkongwe ndugu Costantine Mushi aliyefariki jana baada ya kugongwa na gari.mzee wetu huyu atazikwa kijiji cha Shiri Njoro siku ya Alhamisi. aliwahi kutumikia CCM kwa muda mrefu kama katibu wa tawi na mpaka kifo chake alikuwa katibu wa tawi la shiri njoro. habari hizi zimethibitishwa na kada maarufu waCHADEMA wakati akiwa kwenye harakati za kuhamasisha watu wachangie mchango wa kununua jeneza ambapo kada huyu kijana wa chadema aliyewahi kugombea udiwani ambae pia ni katibu wa mbunge jimbo la hai amefanikisha zoezi hili kwa asilimia mia moja huku alipoulizwa umetoka wapi kukusanya Michango ya mtu wa CCm alijibu kwa kifupii Kwenye siasa hakunaadui wa kudumu na hili ni jambo lakijamii zaidi sii la kisiasa.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Honestly, hii habari haina sifa ya kuingia humu kama thread ya siasa. Nadhani huyu aliyeianzisha alitaka atueleze hicho kisa cah hutu kada wa Chadema. There is nothing to write home about!
     
  3. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu hajui anafanya nini hapa! Kila kada wa Chama akifariki tukichapisha hapa si itakuwa balaa?? Huyo kada wa CCM aliyekufa anachangia nini naendeleo ya nchi?

    Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date : 14th June 2011
    Posts : 4
    Thanks 0
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Haya wana ccm mchangie ili mwenzetu apumzike in peace.
     
Loading...