Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaburi na maiti

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkare, Jun 7, 2011.

  1. M

    Mkare JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry 1st, its just a joke....

    Sister alikaa uchi padri akamuuliza hiyo ni nini? Sis akajibu ni kaburi. Padri nae kwa makusudi akajikalisha uchi, sister akauliza hy nini, padri akajibu ni maiti.
    Sister akasema kama hauna pa kumpumzisha njoo umtumbukize humu kaburini. Padri akaenda, basi wee...u know....Basi padri kwa akasema huyu maiti hakuwa na dhambi kabisa mtumishi. Raha ya milele umwangazie...Sister akadakia...Apumzike kwa amani huku anananii....kiuno.
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mh,hiiii
     
  3. Fayoo

    Fayoo Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i am just on my way, see you later
     
  4. serio

    serio JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    teheehee.,church zenyu bhana.,!
     
  5. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajua ni vema kuwa makini na yale mnayotoa hata kama ni utani uwe na mipaka, watu wa aina mbalimbali wanasoma hii forum.
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh padri bwana. Nimeipenda hii.
     
Loading...