Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabla ya ushahidi wa Mnyika,tuelezee hii siri Mhe.Nchemba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makala Jr, Jul 10, 2012.

  1. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Leo bungeni mhe.Mwigulu Nchemba amemkumbusha Speaker kuhusu JJ Mnyika kuwasilisha ushahidi vile alimtuhumu kwamba alishiriki kwa namna moja ama nyingine katika ufisadi wa EPA. Kumekuwa na nadharia kwamba Mhe.Nchemba hakuhusika kwakuwa alianza kazi baada ya ufisadi kutokea.Namtaka Mwigulu Nchemba awaeleze Watanzania yafuatayo: 1.Kwa kuwa M/kiti wa chama chake aliwahi kukiri kwamba,fedha za EPA zilikuwa zinarudisha je,aliwajua wale waliokuwa wanarudisha? 2.Kama alikuwa hajui, je yuko tayari kukiri kwa Watanzania kwamba ana nidhamu ya uoga kwani hata pale aliposikia,hakuumuliza mwenyekiti wake wa chama? 3.Kwa kuwa Nchemba anadai hakuhusika,lakini yeye ndiye mtunza hazina wa chama cha mapinduzi ambacho M/kiti wake Rais Kikwete alikiri urudishwaji wa mali,sasa ni kwa kadri gani hakushiriki kutunza hazina za kifisadi- kwa kujua ama kutokujua? 4.Aliwasaidiaje maofisa wa TAKUKURU ili wapate ushahidi akiwa kama raia mwema?
     
  2. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli bwana .. Nchemba mwigullu ana kesi ya kujibu..
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    aeleze pia pesa za KAGODA zilitumikaje?maana rostam aliacha docs ofisini kwake za matumizi yake
     
  4. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gandagumu hapo, umekandamiza mwanangu!!!
     
  5. w

    wakuziba Senior Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwakukumbusha tu ni kwamba kwanza alikuepo salome mbatia, then rostam, then makala na sasa nchemba ambae hata mwaka hajamaliza. EPA ilifanyika kipindi cha mkapa 2003. sijui huyu ncemba ambae hata mwaka hajamaliza anahusikaje? mnyika alisema kuwa " nchemba ni fisadi anahusika na EPA" hayo ndiyo maneno ya mnyika. ukiweka siasa pembeni, kwa wanaojua sheria, mnyika yuko kikaangoni. na nchemba hamuachi. atafukuzwa bungeni kwa miezi kadhaa kwa kusema uongo kama alivyowahi fukuzwa zitto kabwe
     
  6. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Imetulia mkuu.
    Nchemba ni memba humu so tunategemea majibu yenye kujitosheleza kwa hoja hizi
     
  7. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Nchemba,

    Uje huku kwenye bunge kuu na huru (wananchi), huku kuna uhuru na mizani nzuri ya haki kuliko hapo mjengoni kwa madam Speaker
     
  8. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nachoooooooooooooooka na propaganda za siasa za bongo. Eti Mwigule naye mbunge...Hasara tupu.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona waliorudisha pesa ya EPA wanafahamika?

    1. Jeetu Patel 2. Maranda 3. Farijala 4. nk
     
  10. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani maaneno ya Zitto kipindi kile yalikua ya Uongo?? Na wasiwasi na uelewa wako wa neno uongo
     
  11. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kama unakiri kimyakimya kuwa CCM ilikomba EPA vile ila kwamba Nchemba hakuhusika! Yangu macho mwisho tutauona pengine.
     
  12. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Huyo namba 4 na mie namfahamu tena ndiye alichukua nyingi!!!!
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo basi na mwizi akiiba pesa benk akakamatwa akasema atazirudisha basi aachiwe huru asipelekwe mahakamani
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngaffu....mwanawane....jilipo jilipo!!.....imbombo!!!:israel:
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,134
    Trophy Points: 280
    Kumbe wasema uongo Bungeni wanapaswa kufukuzwa eeh! sasa Zitto kweli alifukuzwa kwa kusema uongo ambao baadae ulidhihirishwa kuwa kumbe ni ukweli.
    Sasa yule bwana aliyesema uongo na Lema akadhibitisha kuwa kasema uongo kuhusu sakata la Arusha vipi Bunge likaminya shahidi ule? Au kanuni za Bunge zinalalia upande mmoja?
    Sasa msiwe na moto maana Mnyika atadhibitisha uhusika wa Mwigulu katika kula njama za kuficha uhalifu (ambalo nalo ni kosa kisheria) na hatutaki majibu yake yaishie ndani ya ofisi ya spika,yawekwe hadharani na wasipoweka basi tutamwomba Mnyika atuwekee humu.
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    1. Ukimkamata ukampeleka mahakamani unakuwa umempa adhabu stahiki.

    2. Lakini imagine kama utaweza ku recover pesa zako angalau kiasi, wakati huo huo ukampata confesion (indirect kwa kurudisha kwake) , na ukapata evidence kwamba alichukua halafu unamshitaki kwa makosa hayo hayo.

    Ukiwa na akili timamu utachagua 1 au 2?
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu umenichekesha sana, hata mimi namfahamu huyo!
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kiongozi maundumula huyo namba nne anastahili kufungwa.............kwanza ili kuthibitisha kwamba ni mwizi anatumia abbreviation ya majina.
     
  19. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Henge huyo jamaa ni noma sana yaani anastahili kifungo. Kutumia vifupisho ni dalili ya wizi
     
  20. P

    Pambe S Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla ya speaker kuweka hadharani ushahidi wa Mnyika kuhusu yule MZINZI WA IGUNGA,aweke hadharani kwanza ule ushahidi wa Lema juu ya Pinda kusema uongo bungeni juu ya mauaji yaliyofanywa na polisi kule Arusha.
     
Loading...