Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ liwe na Wazanzibari tu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by abdulahsaf, Apr 2, 2011.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0






    Jee nikwa nini tusiwe na vijana wetu wenyewe ktk JWTZ Z’bar Badala ya makambi yote kujaa Wakuria?
    Mimi nahisi hii ndio kutawaliwa ki-Jeshi na watu tusio wafahamu wala wasio na asili ya Zanzibar. Haingii akilini kuwa makambi yote ya kijeshi yalio inezwa mitaani Zanzibar ukiangalia yamerundikana wanajeshi wa kigeni Wasio na baba,babu dada wala kaka Zanzibar jee tunategemea nini upepo ukibadilika.
    Hii ni hatari tena kama Baraza letu BLW halikusikiliza kilio chetu basi hata wao iko siku watajuta, Hawa wanaweza kuja kufanya vitimbi na sisi Wzanzibar na viongozi wetu tukajitafuta. Nisawa na msemo usemao zimwi likujualo halikuli likakwisha? lakini jee hawa ni Mazimwi wenye kutujuwa? jee ingekuwa kuna vijana wetu ktk makambi si tungeona tuna home boys wetu ktk territory yao?.
    Kwanza ktk Jeshi la JWTZ lina ubaguzi mkubwa, huwezi kupata nafasi ya Jeshi kama ni Mzanzibar mwenye asili ya kihindi,kiarabu,kingazija na hata ukiwa mweusi basi asili yako iwe imetokea Bara nitabu kuona mtu mweusi baba mama ni Mzanzibar na kuwa ktk Jeshi la JWTZ a.).
    B.) Ukiwa Mzanzibar ktk Jeshi la JWTZ basi huekwi Zanzibar unatupwa Bara tena Mikowani ili uwe mbali na Zanzibar kabisa, jee hii si mbinu ya kutawaliwa sisi kijeshi Zanzanzibar?. kwani kuna kosa gani la kuwa kambi za kijeshi Zanzibar kusimamiwa na Wzanzibar wenyewe na kuwa na vijana wetu wenyewe kulinda nchi yao?.
    Mimi na hisi hivi sasa nilazima makambi ya Jeshi yasimamiwe na vijana wetu sio kuletewa Sura za Tanganyika kujazwa katika makambi lengo ni nini? tuseme ccm/smz hawajiamini kwa raia wao? lakini wajuwe tu kuwa upepo unaweza kuwageukia wao smz na wakishapewa amri hata Raisi wa Watu wa Zanzibar Dr Shein wampeleke kinguvu Bara basi hawajali wanampeleka.
    Mimi huona ushungu sana kumuona Raisi wetu siku za Sherehe za mapinduzi ya Zanzibar January 12 kukaguwa vikosi vya JWTZ ukiangalia hizo sura zenyewe ni Wakuria watupu, hii ni aibu kwa ulimwengu mzima kuwa vijana wetu tunao lakini tumeleta wageni kuwa wanajeshi ni (sad & shame).
    Bado tu smz hamuja soma? niasari ngapi hutuletea hawa Wakuria Zanzibar kuna kipindi kulichamiri wizi wakutumia silaha na ktk uchunguzi ilionekana JWTZ wanashiriki kikamilifu kufanya ujambazi huu, kuna mara ngapi vilikuwa vikikamatwa vitu tv,mafrege,pikipiki vyawizi vimo ktk meli lao la kijeshi lile la Kasa vikisafirichwa kupelekwa Bara?.
    Hawa ni majambazi na tunawalea wenyewe na ndio ukaona hata wakati wa uchaguzi hugeuka na kuonyecha rangi zao za unyama ku-rape na kufanya mambo mengi tu yakinyama ktk jamii ya kizanzibar na hufanya hivi kwa kuwa hawana damu yao hapa.
    Lakini vijana wetu sizani kuwa wanaweza kufanya unyama huu kwa ndugu zao, wahame bwana kwanza vipi kambi zijengwe mitaani au na sisi tunataka tutokezewe na mabomu ya Gongolabota? kawaida ya majeshi ulimwenguni hukaa mipagani sio mitaani kama hawa, lakini hawa hawalindi ulinzi wa mipaka wanalinda itikati za chama na kututawala kijeshi. mungu ibariki nchi yetu Zanzibar.
    [​IMG]
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono mia kwa mia. Maneno yako swadakta. Lakini ujue kuwa ZNZ ni koloni la Tanganyika. Je vipi tutajikwamua na hili tatizo. IDUMU ZNZ.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Mimi nijuavyo Tanganyika ni koloni la Zanzibar, kwani Zanzibar ni nchi, Tanganyika iko wapi? Rais wake nani?
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huo ulikuwa ujanja tu wa MWALIMU. Kwani nani asiyejua kama Tanganyika ipo. Na katiba inayotumiwa ni ile ya Tanganyika. Hii ilikuwa janja ya MWALIMU eti kuiita TANZANIA.
     
  5. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Tatizo vijana wa zenji hawana sifa ya kuwa masoja. Hata waziri wao kakiri juzi pale barazani. Waache wkurya waendelee kula urojo na pweza huko zenji
     
  6. P

    Percival JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,171
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Zanzibar iliuza haki yake ya kuwa nchi huru ya kidemokrasia mwaka 1964
     
  7. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakurya wapo zenji na wazenji wapo bara, hii ni mbinu iliotumiwa makusudi na serikali yetu pale inapo bidi kutoa kipigo kwa wananchi kusiwe na mtu wakusema "hawa ni ndugu au jirani zako", una piga mpaka kieleweke...
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Waziri wa Ulinzi ni nani?
     
  9. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mzanzibara
     
  10. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,082
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hili nalo neno. Kama itawezekana hili nalo liwekwe kwenye katiba kuwa wanajeshi wa mara wakae mara, hapo uonezi utakwisha. Pia viongozi wa kila mkoa wawe wazawa wa mkoa husika hapo mikoa yote itabalance kwani system ya sasa inawafanya mafisadi kuiba kiulaini mno, kwani mkurugenzi wa kigoma unamkuta eti mchaga sasa ataachaje kuiba apeleke kwao.
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ninyi watu wa ajabu sana. Mtaendelea kutafunwa na ukabila na udini hadi mjikute kwenye karne ya stone age.
     
  12. J

    JokaKuu Platinum Member

    #12
    Apr 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..bora muanzishe jeshi lenu wenyewe wa-Zanzibari.

    ..labda ktk jeshi la wananchi wa Zanzibar mtasema wananchi wa Pemba wasitumikie Unguja, and vice versa.
     
  13. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo Wanzanzibar mmelegea sana na kwanza nakushangaa mtoa hoja eti wakurya wamejaa! Hv haujui hao ndo chimbuko lako? Maana hicho kisiwa kilikuwa pori 2 na wa2mwa wengi walitoka bara,crap!
     
  14. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muungano wetu umepoteza maana tena ivi kwanini tusitengane tu? kuna faida gani ya huu muungano usiokuwa na ridhaa ya waliounganishwa?
    Bara kuna mawaziri wa muungano wazenj lakin wazenj wanalalamika kuonewa, zenj hakuna mbara ambae anaweza kugombea nafasi hata ya ubunge akapata na bara wanalalamika... what is this muungano for??
     
  15. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    WaZanzibar si wamelegea sana hao chunguza 10 kwa 4 ni ma.....$# sasa huoni utaleta jeshi la mashoga safi wakurya kura kura bataaaaaaa sanaaaaa
     
Loading...