Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jurgen Klinsmann Sacked

Discussion in 'Sports' started by Mbu, Apr 27, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ni habari ya kusikitisha kwakweli :(

    Klinsmann ana nafasi kubwa kuonyesha utaalamu wake EPL, ...wakati huo huo kama Real Madrid, Bayern Munich nayo inamnyemelea 'Le Professeur' Arsene Wenger!
     
  2. M

    Magehema JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    That's the law of the game. You don't deliver off you go, period!
     
  3. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado Benitez sasa maana akilikosa la Premier ndio hana chake maskini sijui labda wamuonee huruma
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hes a great coach atapata timu tu ...anaweza hata kuja Premier league wale man city ni kama hawana kocha!
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Yanga hawawezi kumchukua?
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Bayern Munich ilikuwa klabu kubwa sana kwake ,aje England atengeneze CV
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Bayern walikuwa na kocha Otmar Hitzfield huyu mzee ndio anaiweza hii timu nimesikia Bernd Schuster anapewa nafasi kubwa kumrithi
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ngoja tuongee na Manji!
     
  9. kisale

    kisale Senior Member

    #9
    Apr 27, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itabidi afuate Benitez na Wenger.
     
  10. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna fununu kuwa kabla ya kumsack Klinsmann walikuwa wanajaribu kuongea na Arsene Wenger.
     
  11. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I like Klinsman, pole baba. I like football, you don't deliver, off you go. I wish this would apply to Tanzanian heads of our parastatals and other gov agencies...teh teh teh..even presidency teh te teh
     
  12. O

    OG4life Member

    #12
    Apr 27, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Dnt worry Mr. Klinsman,u r welcom in TZ there r many fabulous clubs the like of Simba ,Yanga, etc,etc. Kama vp muulize Ngasa alikuwa UK na Zola
     
  13. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Nilijuwa mapema Bavaria haikuwa size ya jurgen Klismann,vyema angelibakia US baada ya kushindwa kulibakisha mundial 2006 kwao na timu yake ya taifa FCBayern kwa kweli ni kama hollywood kama alivyopta kusema Otto Rehhagel enzi zake waliposhindwana na Franz Beckenbauer.
    sitaraji kama Bern schuster kama anaweza kufanya kazi na Karl-Heinz Rummeniger. kwani alikuwa akimpinga wazi wazi kuwa Rummeniger enzi zile za ujerumani Magharibi hata Klaus fischers hakutaka Karl-Heinz Rummeniger awe nahodha wa Ujerumani magharibi ipo kazi sana kuwa meneja pale kwani nadhani ni Ottmar aliweza kumuudu kazi pale wanataka mafanikio haraka saana Giovanni Trapattoni Dettmar Cramer,Rehhagel hata Felex maggath walikuwa wazuri walipofundisha vilabu vingine lakini kwa Bayern walichemka Jupp Heynckes anarudi mara ya pili baada ya kutimuliwa mwaka 1991 kaziiii kweli kweli
     
Loading...