Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juma duni haji wa cuf aunguruma viwanja vya mwembe yanga temeke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgongo wa paka, Feb 19, 2012.

  1. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waziri wa afya wa zanzinzibar mh juma duni haji leo hi saa kumi jioni ana unguruma viwanja vya mwembe yanga. Akiongoza wanachama wa cuf na wananchi wa temeke ambao kwakawaida ni wa fuasi nguli wa cuf. Vijana wa kiume na wakike na akina mama na akina baba tayari wamefurika uwanjani.
     
  2. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pamoja twa jumuika mkutanoni
     
  3. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tujulisheni kinachojiri hapo haswa baada ya chama kumeguka wilaya ya Temeke
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    wanachafuana tu hao. Hakuna jipya
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lengo la kikao ni nini?
     
  6. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    niwazi chama kinapendwa maana ni watu hao watajibeba na vijiba vya roho vitawachoma. Kama kuna adui cuf yupo karibu angewapa taarifa mgesibitisha
     
  7. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    amsha popo hiyo
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aaaaa pale pana hijabu na vikofia vya ajabu ajabu! Na madrassa!
     
  9. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtu duni ataunguruma vipi bana acha uongo....

    Wahini mkaitike kama misukule kwa kila mtakachoambiwa.
    Haji Duni: Sawa sawa?

    Misukule: Ndiooooooooo!
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We na nani?
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    popo mwenyewe
     
  12. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unani uliza nani kwani hukunitambua
     
  13. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kunawaelewa kuliko unavyodhani. Watu wenye kutaabika na shida si watu wandio watu wasio zijua shida ndo hufuata mkumbo kule kunapovuma ndo hufuata napo hakukawii kupasuka
     
  14. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anataka kuwarudisha waliokimbia????
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi ndio nani kumbe huyu?
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Mtu wa visiwani hawezi kuunguruma Tanganyika, sahihisha usemi wake Bwana.San a san a atapiga kwi kwi kwi au kupiga miaouw mithili ya pussi mwenye njaa.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Vipi amerudia kauli rasmi ya cuf kwamba walishindwa Uzini kwa sababu ya ukristo?
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Sheikh Kundecha na yule wa mfumo kristo nao nimewaona high table, vipi na wao pia ni viongozi waandamizi wa CUF?
     
Loading...