Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julio aikacha Kilimanajaro Stars

Discussion in 'Sports' started by Mwanagandila, Dec 10, 2011.

  1. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kocha msaidizi wa timu ya Taifa ya Tanzania Bara Kilimanjaro Stars Jamhuri Kiwelu (Julio) ameikimbia timu hiyo jana jioni na kuelekea Uarabuni.
    Kocha huyo ameikimbia timu hiyo baada ya kufanya vibaya na kuzomewa na mashabiki kwa soka lake bovu toka siku ya wake wa kwanza dhidi ya Rwanda.
    Kilimanjaro Stars leo inacheza dhidi ya Sudan kusaka mshindi wa tatu.
    Swali kama alimfukuza Boban & Taita timu hiyo kwa utovu wa nidhamu, je na yeye kitendo alichokifanya anastahili kupewa adhabu kwa utovu wa nidhamu?
     
  2. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo tunapopata nafasi ya kujua which is which. Aliwataja hao "wateule" wake kwa mbwembwe sana, na miongoni mwao ni wale walioonekana na makocha maprofesheno kuwa hawana nidhamu. Wao wakawakumbatia, na kama usemayo Mwanagandila ni ya kweli then na yeye imemghalimu maana wamemuambukiza utovu wa nidhamu. Mpira si kupiga danadana, chenga na magoli tu, kuna vitu vingine vingi vya ziada ambavyo bahati mbaya sana inaonekana bado hatujavigundua umuhimu wake. Nenda Julio kwa waarabu na sie tunakutoa nenda!
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Julio kaishia darasa la saba,ni vigumu sana kuweza kufanya chochote kwa kiwango cha elimu ya julio
     
  4. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hawa wakina Julio walikuwa wanampiga sana majungu Maximo kuwa hawezi kazi; wamepewa nafasi wenyewe matokeo ndio hayo wanakimbia hadi timu. Tatizo la wabongo tumepoliticize hadi football. Hii hali itatughalimu sana mbeleni.

     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja.
     
Loading...