Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwa la sheria lisilo na wanasheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mwananyiha, Mar 21, 2011.

  1. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi nimekuwa nikifuatilia majukwaa mbalimbali kama vile siasa, uchumi, technologia na mengine ndani ya JF. Katika majukwaa yote hayo nimekuta hoja zikitolewa ama kama mtu anahitaji ufafanuzi wa suala fulani hoja na ufafanuzi wa nguvu vimekuwa vikitolewa. Lakini katika jukwa hili la learned brothers/sisters imekuwa tofauti kwani jukwa limepooza sana mpaka nimeanza kujiuliza je, halina wanasheria au ni uchoyo wa kutaka wengine wasijue kile wenyewe wanachokijua au ni uvivu wa the learned kuchukua hatua au......
     
  2. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ulichokisema ni kweli kabisa. Kimsingi kuna wanasheria wengi sana humu jukwaani. Wanasheria makini, Wanasheria vilaza na wanasheria pori"bush lawyers". Kwanini jukwaa hili limekosa msisimko ni kuwa kuna baadhi ya wachangiaji wamekuwa wakileta siasa na usanii katika kuchangia mada. Usanii huo umekuwa ukiwavunja nguvu wanasheria makini. HATA HII THREAD YAKO, INAWEZA KUPONDWA WAKATI UMELETA HOJA YA MAANA
     
  3. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bora lipooze tu kuliko kuandika mambo yasikuwa na hoja. kwani huko kwenye siasa ukianza kufilter post kati ya post 20 basi 5 labda ndio unaona ni za ma great thinker.

    Mtu anaulzia anazisha post kama "mama salama ikwete wapi sijamsikia / yuko wapi" Dah Jf bana
     
  4. C

    Charity Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili kuboresha jukwaa la sheria inabidi wachangie wanasheria tu, na kama mtu hana uhakika afanye research kabla ya kutoa opinion yake.
     
  5. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukitaka mada yako ichangiwe kwa urahisi we iweke kwenye jukwaa la wakubwa mana wote wanatembelea huko. kawaida members wana anza na new posts kisha jukwaa la wakubwa na kutoka huko ni badaeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ndo wanende kwenye proffesionalism.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    wanasheria wapo bussy na doewans kuibana Tanesco
     
  7. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo neno mkuu. Lakini nadhani ni kuiibia TANESCO na si kuibana au vyote kwa pamoja.
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu kama wewe ni mwanasheria utakuwa unajua au kama hujui unatakiwa kujua kuwa " a proper lawyer does not talk unless their is an issue".
     
  9. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umesema kweli, ila wanasheria wapo, sana sana ni ubusy tu, muda mdogo kuna mambo mengi mezani, mfano hapa naandaa submission wakati bado kuna pleadings za plaints na WSD kibao zinasubiri na dates of filing ndiyo hizo zimefika. Siku ingine, anagalau nimepitia
     
  10. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Sheria co siasa, hacha hao wenye mawazo mgando waishie huko huko kwenye hayo majukwaa. Mtu anaandika wazo utafikiri tamthilia za Malichuy (na episode ndani). Huku njoo na hoja ya msingi wa sheria ndo'inakua discussed.
     
Loading...