Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph Shamba(Vengu) wa Orijino Komedi anaendeleaje KIafya mwaka huu wanajamii?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Inanambo, Jan 16, 2012.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Mwaka jana 2011 Staa wetu Joseph Shamba (Vengu) alikuwa anaumwa amelazwa hospitali ya MUHI2 na habari hizo nilizipata humu kwenye Jukwaa letu la Jamii Forum. tulimhurumia sana na kumwombea juu ya afya yake ili aweze kupona na kuendelea na kazi yake ya kuburudisha watanzania kwa vichekesho. Mwaka huu sijasikia habari zake kama maombi yetu yamejibiwa na yeye kupona au bado ni mgonjwa au ameshatwaliwa kama Mzee Kipara(Mungu amrehemu). Tafadhali mwenye taarifa za afya yake anijulishe. Natanguliza shukrani.
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    una lako jambo???
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    si alishapelekwa India?
     
  4. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    asante Saint Ivuga kwa kunipa taarifa ya mahali alipo Vengu. Mungu amponye arudi bongo mzima.
     
  5. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mungu ampe nguvu apone haraka na kurejea kutoka huko India!!
     
Loading...