Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph shamba vengu wa orijino komedi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KAUMZA, Oct 20, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wana Jukwaa!!! Hivi yule selebu maarufu wa kundi la vichekesho la ORIJINO KOMEDI, JOSEPH SHAMBA yu wapi siku hizi? Maana ni muda mrefu nafuatilia vipindi vya komedians hao na simuoni. Pia hata katika ziara zao za mikoani pia haambatani na kundi hilo mahiri
     
  2. minda

    minda JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unazungumzia yule 'mrema?'. nasikia wamemsimamisha kwa utovu wa nidhamu. period.
     
  3. Bally B

    Bally B Senior Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yeye siyo mwana CCM ndo maana Amewakimbia hao wenzake vibaraka wa CCM vinanjaa kali.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kalewa
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yeye chagga development manifest?
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wanavyodai Amesimamishwa kwa ULEVI WA KUPINDUKIA!!!
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Alikuwa anatia aibu,kunywa pombe apaka hajielewi!No bora walivyo msimamisha ili akae nyumbani ajifunze namna ya kuendesha maisha
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    hakuna la ajabu hapo mana wachaga na pombe ni mswaki na whitedent mixa wana aleji na ccm.
     
  9. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aiseee yupo yule jamaa siku hizi anafanya kazi za nyumbani kwa Manji na pale TBC1 ukiwahi asubuhi utamkuta anafagia. Wale wenzake huwa kazi za nyumbani wanafanya usiku pale kwa Manji.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unajua mswahili anapoibuka kutokea hali ya chini sana na kuingia kwenye unafuu huwa anajisahau kabisa.
    Naskia yule bwana mdogo baada ya kupata pesa za kubadili vijins na ule umaarufu akawa sio yeye tena.
    Hadi rules akawa amezisahau.
     
  11. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Je waliopo JF inakuwaje?
     
  12. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh sasa wamemsimamisha au wamemfukuza???? Mbona imekuwa muda mrefu sana?
    Baada ya hili tukio, sijawahi kumtia tena ==> machoni:A S 103:
     
  13. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wamemuonya sana akawa hajirekebishi,wakaamua safari hii wamuweke bench kwa muda mrefu ili ajifunze,punde atarejea
     
  14. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Nasikia siku hii wahuni walimla `KIBOGA` ndiyo maana hata mitaani haonekani.
     
  15. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jana alionekana kwenye scene moja ya mwanamke akiwa saloon!
     
  16. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu wale ile ni kazi yao,wale wapi? Na kwasasa wanatumia TBC na kwa namna fulani CCM imo. Tuwaache watafute mlo wao.
    Wewe leo ungekuwa doctor ukachagulia kuwa doctor wa kikwete kaambiwa unaganga njaa ingekuwa sawa???? Nafikiri ni vema tutofautishe kazi ya mtu inayompa kuishi na ushabiki wa siasa kama kwa wale wenye kazi nyingine zinzowaingizia kipato.
    Nina amini hata hao vijana wa komedi orijino kila mmoja wao binafsi inaweza kuwa shabiki ya chama au mgombea fulani lakini kwa sababu ya nature ya kazi yake hawezi kuweka hadhari kama wengine
     
  17. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    acha hizo hapa no too low
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hata wewe nawe una levels?? kama alichosikia afanyeje??

    Dogo was promising na aliweza kuandika hata kitabu, tatizo ni ushamba wa kuja mjini umemmaliza, na mimi nilisikia aliliwa kiboga...
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kiboga ndio nn?
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Kuingiliwa kinyume na maumbile:lying:
     
Loading...