Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph Mbilinyi anavochemka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zanzibar huru, Aug 30, 2012.

  1. z

    zanzibar huru Senior Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu ni waziri kivuli wa Utamaduni lakini cha ajabu hakemei wala hasemi neno juu ya matumizi ya lugha za kigeni kwenye majarida, miswada ya sheria na kwingineko

    hiivi maana ya kukaa kimya ni nini?

    Freeman kama huyu jamaa kashindwa kazi tuwekee mchapa kazi ambaye anaweza kusimamia mambo haya

    [​IMG]
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kwani wa CCM anafanya nini? kwani ni mambo mangapi CDM inawashauri serikali lakini inadharau? Huenda hata hilo aliwashauri wakalikanyagia
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nadhani tatizo si kukemea au kutokumea bali kuwa na serikali iliyoko madarakani ikiundwa na watu wasio na maadili. Siku hizi Tanzania imekuwa dampo la kila uchafu hasa miigizo. Tuna vituo vya TV vyenye kutoa huduma chafu kwa wateja. Tuna vipindi vya kisagaji kama Mikasi na utitiri wa magazeti ya udaku. Kenya hawana magazeti ya udaku, matangazo machafu wala vipindi vya hovyo kama Tzania. Nadhani tatizo ni jamii ya kitanzania kupenda vitu vya hovyo na kuchukia vitu muhimu. Iwapo rais mwenyewe hana maadili hadi kuwaambiwa wanafunzi wanaopata mimba eti ni kutokana na kiherehere chake huku wabunge wake wengi wakiwa wavuta bangi na walevi unategemea nini? Hili si tatizo la upinzani bali CCM.
     
  4. S

    Sipendi Ubepari JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well stated mkuu
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    sasa badala ya kuwakomalia walioko madarakani mnataka kuwabana walio nje ya madaraka. Sasa imagine kuwa Mbilinyi kasema na kakemea then what? Utakuwa umeridhika na kujisikia vizuri!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ulishawahi kuona mkurugenzi anakosea na kutaka kuwaadhibu wasaidizi wake kwa kutomkosoa? Hahaha, sera zimeenda doro!
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,736
    Likes Received: 1,808
    Trophy Points: 280
    Mi naona mpuuzi ni wewe mleta mada kwa kuhamishia frustration zako kwa Mh Sugu badala ya kuwashukia waliobandika tangazo. Kwanza wewe si uligomea sensa hilo tangazo linakuhusu nini? UAMSHO mna shida sana.
    Waziri kivuli sio watch dog kwenye mbao za matangazo kimebandikwa nini, haya yote yanatokana na udhaifu wa rais Kikwete kushindwa kuweka Standard Operating Procedures katika shuguli za kila siku za kuendesha nchi
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Umemwonew Sugu
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Umemwonea Sugu
     
  10. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Au umeona MUSHI umekajua lazima atakuwa CHADEMA? Wewe ni kipanga!
     
  11. z

    zanzibar huru Senior Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    waliopo ndani ni viziwi

    huyu yuko nje alitakiwa apiganie na ikibidi apewe taarifa na a go public na maelezo toka kwa jamaa wa wizara ya sheria na TAMISEMI lakini wapi

    kilichobaki ni kuja kusemea humu labda atasoma asubuhi hiii
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kosa lake nini sasa hapa? Acheni kutafuta scapegoat jamani!
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Ujumbe wa barua hii uko wazi: usikose kuhesabiwa katika zoezi zima la sensa ya taifa. Lakini ukisoma barua yenyewe kuna mengi zaidi ambayo yanajifunua.
     
  14. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zanzibar Huru,

    Hivi hapa Mh. Sugu anahusika vipi??? Au ......... mi sielewi, nieleweshe kidogo.
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    sasa hapa mpuuzi nani kati yako wewe na sugu??pumbav jazz bend weH!
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    nashanga!
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Nina swali moja kama asilimia kadhaa za nyumba au watu waliokimbia...hawatahesabiwa itachukuliwa makisio yao na kuongezwa au itakuwaje ?lengo la sensa litatimia?
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo Mchaga atakuwa kasoma St. Kayumba, mkiambiwa MoU hazisaidii kusomesha watu, mnakataa, matokeo ndio hayo.
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu hii lugha ya kikristo imekuwa Ngumu sana kwake lazima alikuwa anashinda madrassa akitumia ile lugha yenu
     
  20. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mpuuuzi wewe sasa tatizo hapo ni SUGU au hao mabwana zako waliokutuma emu nenda kaoge.
     
Loading...