Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph kusaga kufunguka kesho

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pukudu, Dec 7, 2011.

  1. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    kesho asubuhi katika kipindi cha break fast Joseph Kusaga atakuwepo akijibu hoja na kwa wenye maswali ya aina yeyote ametoa namba ya simu 0786863716 hii ni kwa sms pamoja na e mail josephkusaga@ymail.com. So kwa maswali ya aina yeyote yale wamuulize tufunguke tumuulize kuhusu kila kitu kuhusu redio yake ya wafu
     
  2. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    haituhusu, waambie wapaka poda na wanaojichubua!
    tumtumie msg ili iweje?
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    anafunguka au anajifungua?
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Are serious kwenye red
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi nahisi kunasimu atapigiwa ikiwa inaambatana na matusi mengi mno!
     
  6. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahhaha nasahau hata kama kuna redio kama hiyo. Hapo atakuwa ameeandaa watu wa kumpigia msimu au watakuwa wamesharecord ili kuweza kujifanya kuelezea kitu
     
Loading...