Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Johnson Mbwambo arudi katika libeneke

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kivumah, Sep 19, 2010.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu ni Mwandishi wa makala za TAFAKURI JADIDI katika gazeti makini la Raia Mwema, kwa zaidi ya mwezi sasa alikuwa kimya kutokana na kuugua ugonjwa wa Moyo. Mungu amemjalia na amerudi katika libeneke. Honestly ni moja kati ya Journalist makini katika nchi hii.
    Bravo Mbwambo
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hata mie nimefurahi karudi angalau atuonyeshe njia na kuonyesha njia sio lazima uwe mh Mbunge,katika bongo kati ya waandishi mahiri watano yey ni mmoja wapo akiwa pamoja na Jenerali Ulimwengu,Lula,Mihangwa na padri Karugendo katika hilo jopo ningekuwa na uwezo ningemrudisha mchora katuni maarufu Mtz aliyehamia Kenya Gado sijui Gado kwa nini hatuletei tena katuni zinazohusu mambo ya TZ kama ile wapambe walipokuwa wanalamba viatu vya mkulu
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Tunamuombea mwenyezi Mungu azidi kumpa afya njema ili aendelee na kazi yake ya kutuelimisha kwa kuandika TAFAKULI JADIDI! Mwandishi Ansbert Ngurumo nae sijamsoma kama wiki mbili hivi nae yuko wapi? Wasijekuwa wamemfanyizia hawa mafisadi kwani wamemuwinda siku nyingi sana huyu bwana hata kwa kutaka kumnunua!!
     
  4. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ahimidiwe bwana mungu kurudisha afya yake ktk hali ya kawaida
     
Loading...