Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John heche muhimbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Daudi Mchambuzi, Jan 9, 2012.

  1. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    [h=6][​IMG]


    John Heche

    [/h][h=6] Nimesikitishwa sana na hali niliyoikuta leo Muhimbili hospital, Watanzania wenzetu wanakufa kwa kukosa huduma wakati viongozi wa serikali wakiugua wanaenda kutibiwa Appolo India kwa kodi zetu, leo wanashindwa kuwalipa madakitari millioni 176 waokoe maisha ya ndugu zetu, vijana wa Tanzania amkeni tuokoe nchi hii, MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA HAYAWEZI KULETWA NA MAFISADI WALEWALE WA CHAMA KILEKILE WAKIENDELEZA YALEYALE, ETI KWA KASI, NGUVU NA HARI MPYA,[/h]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    nimependa hio ganda ukija nalo niko nyuma yako kaka tuanzishe maandamano hii nchi inanuka imeozaa lakini atutaaribika wote
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Muhimbili panasikitisha jamani msikie hivi hivi tuu.
     
Loading...