Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jogging Club

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Game Theory, Jun 7, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Vijana Dar tunatia aibu...kila mtu kavimba tumbo na watu wengi wamekuwa diabetic kwa sababu ya kula sana mafuta, nyama, chipsi, mayai, sukari nyingi na vyakula ambavyo vingi ni madhara makubwa sana mwilini.

    Ukitaka kuamini nenda Zhon Hwa utashangaa vijana umri wetu wanavyozeeka katika kazi ya ajabu....kwa sababu ya unhealthy lifestyle.


    Siku ya Jumapili huwa nakuwa inspired na jogging clubs mbali mbali zinazokuja Sea View na Ocean road kufanya mazoezi...na wengi wao wanatoka as far as Temeke na kwingineko...so got this idea.

    Nataka kuanzisha Dar jogging club ambayo of course itajumuisha watu mbali mbali na tutajiwekea targets mbali mbali katika kipindi cha miezi 6 ijayo

    Mind you its well and good kwenda gym lakini dawa ya viungo na kukata vitambi ni jogging...

    Manasemaje? niko tayari kushirikiana na watu mbali mbali ili hii club iwe mfano wa kuigwa

    suggestions zinakaribishwa
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mi ntakuwa wa kwanza
     
  3. Naseeb

    Naseeb Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nipo ndani ya kundi, labda tupange muda na siku na wapi tuna kutana ili kupunguza vitambi
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wazo zuri sana hili, tatizo wabongo wengi wanachukulia kuota kitambi kama kuyapatia maisha...
     
  5. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wazo la ukweli mkuu, maana kitambi ni noma!
     
  6. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    slidingroof i am beginning to think you are familiar-a ninth sense just seems to click
     
Loading...