Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK's Popularity On Twitter

Discussion in 'Celebrities Forum' started by TandaleOne, Apr 29, 2011.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa mbali na jamvi kwa muda najua watoto wapya wamezaliwa na wengine wameondoka.Toka jana usiku profile mpya ya JK Twitter imekuwa inaongezeka kwa kasi,katika usiku mmoja amepata followers zaidi ya mia moja.

    Gonga hapa;
    Twitter

    Note:Nasubiri maoni nifanye conclusion kama jamvi lina kizazi kipya,cha zamani au mchanganyiko.

    Karibuni Tandale.Ukifika sokoni ulizia Super Fruits Kiosk.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...........Uwa situmii mitandao ya Kisharobaro..........
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeona mkuu. Asante sana
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    huu ushauri kapewa toka hapa hapa JF / jamani JF kweli ni kiboko, wamemwambia JK kuhusu twiter jus last week tu
     
  5. kinja

    kinja Senior Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama ushauri kapewa hapa jf basi ni hatua nzuri maana hata mafisadi atawaumbua
     
  6. Mvuni

    Mvuni JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni dalili nzuri za usikivu. Kilicho baki ni yeye JK kukabidhi nchi ili asije inajisi zaidi, aendelee kuwa msikivu zaidi.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Lol mbona sio verified .
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    HIVI HUYU MZEE MUDA WAKE WOTE KWENYE INTERNET ANAFANYA KAZI SAA NGAPI????WASWAHILI BWANA,LABDA MUDA MWINGI ANAKUWA KWENYE PORN FOTOS:frusty::frusty::frusty::frusty::frusty:
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! Sayansi na technologia!
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo post niliiweka last week, nafikiri washauri wake wanapitapita humu ndani ndio maana tunaona mabadiliko haya, ASANTE RAIS KWA USIKIVU, NASHUKURU TUTAKUA TUNAPATA UPDATES
     
  11. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    JF kweli kiboko, sasa umshauri basi afungue saluni ili watu wakija wawe wanapewa somo ili wachukue kadi
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na yeye ndo mchango wake kwa muuza sura wetu vasco da gama..
     
  13. U

    Uswe JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sure nilipost last week, Seems JK ni msikivu, On a serious note, kama ataitumia twitter fresh itarahisisha sana kupata feedback moja kwa moja kutoka kwetu na sie tutakua tunapata updates live kutoka kwake, sio hadi zichakachuliwe na wasaidizi wake. Wapo viongozi wengi sana wanatumia twitter sasa hivi, britain kuna kampeni ya kumshawishi prince william ajoin twitter, nimeona updates mara kwa mara katika account ya JK, GREAT MOVE!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mmmh! Sidhani kama ni muda wote anakuwa kwenye intanet, ni namna tu ya kupangilia ratiba!
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Mhe Kikwete sasa tayari wewe ni maarufu sana na nchi kuweza kutawalika vizuri zaidi bila kujali kama wanaojitokeza huko kwenye Twitter kukufuatilia wanataka tu kuona jinsi ULIVYO KITUKO CHA AJABU sana kiutawala wa taifa lwtu!!!

    Na kwa mtaji wa huo umaarufu mpya, itabidi wengine twende tukaiombe African Union wakuazime kidogo uende kuleta amani kwa Alhaji Qadhafi kule Libya sawa sawa jinsi ulivyoweza pia kumsaidia Rais saana Gbagbo kule Ivory Coast.

     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mimi huwa nasemaga utumbio na rev anasema Crap
    huu ni utumbo pure.
    unaturudisha kwenye ujima
     
  17. U

    Uswe JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    uko nyuma sana dogo, wewe ni mshamba na hauko exposed

    Dunia inaenda speed sana, mitandao isiyo ya kisharobaro ambayo we unatumia ni ipi sasa, JF? hahahahaaa hata JF wako kwenye twitter na wana-mfollow JK, Obama, Kagame na watu wengine kibao...shtuka dogo dunia inaenda speed balaa, sasa hivi otganisations kubwa kama IDF, BBC, CNN pamoja na miguvu yao wanatumia twitter, unajua kwa nini? huko ndio dunia inakoelekea, people are depending more more on twitter for instant updates
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    it will be verified soon!
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    duh! wewe ni TOPTHINKER? kutumia twitter haimaanishi kuwa anashinda kwenye internet masaa yote, wala kujua yanayoendelea kwenye mtandao haimaanishi anashinda muda wote ktk internet, with nowadays advanced PDAs and Smartphones ni rahisi tu kuwa na simu nzuriinayokua procted vizuri na akawa anatweet on the move.

    Hebu fikikiri ule muda anasafiri kwenda Bagamoyo kama yuko connected si anatupia tu tweet mbili tatu nasi tupate kujua yanayojiri, au anaingia JF kucheck check michakato ilivo, hii itamsaidia kuwa close na wananchi, unajua hizi taarifa za kuletewa mezani tu sio poa, nyingine inabidi awe anazipata straight from street na internet is the real deal for this.
     
  20. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    its 4real mkuu!
     
Loading...