Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Wedding Entrance Dance

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 13, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135


    Imetulia kinoma siku ya harusi yangu nami nitaingia kwa staili hii...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Imetulia kweli ila Kwa makanisa ya Bongo kwanza inabidi uwe na ndoa ya peke yako mana siku hizi unaweza kukuta ndoa tano kwa wakat mmoja.Alafu uje saa 4 kwa ajili ya kutoa show hii then harusi saa7 hapo mana shughuli pevu!
     
  3. MasterMind

    MasterMind Senior Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli huu ni utani!!!
    You would think its the "JK" we know.....
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaah me nilidhani ni JK wa pale magogoni:becky::becky::becky:
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ila kama ni kucheza kwenye harusi, mie hii niliipenda maana Baba na binti yake walifunika.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duh Huyu mdingi naona yupo fiti kweli na huenda walifanya rehearsal ya nguvu na mwanae!
     
  7. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    zimetulia......................!dingi na binti wamefunika nimewakubali........................!
     
  8. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mfukunyuzi hujavuta jiko tu bado!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nahisi iliwalazimu koga tena baada ya ibada, maana mpk sarakasi, si mchezo.
     
Loading...