Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk na 'sijui' na 'nashangaa' zake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 5, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    JK ameendeleza rekodi yake ya kusema hajui na anashangaa kuhusu mambo muhimu kabisa ya maisha haya ya watanzania.Alinukuliwa akisema(na ameungwa mkono na Waziri Mkuu wake,Pinda) kuwa hajui kwanini watanzania ni maskini.Alinukuliwa pia akisema kuwa hawajui wamiliki wa DOWANS ilihali Serikali yake iliingia mkataba nao.Jana alipokuwa anazindua upanuzi na uboreshaji wa Barabara ya New Bagamoyo,amenukuliwa hivi:'Nawashangaa sana wahandisi washauri, wao ndiyo wenye jukumu la kuhakikisha barabara zinajengwa kwa kiwango kinachokubalika, lakini wamekuwa mstari wa mbele kuidhinisha malipo wakati barabara ni mbovu'

    Hivi huyu mtu tumfanye nini? Nimeamini maneno ya Mwalimu wangu mmoja pale Mlimani kuwa JK alikuwa mzigo kwa darasa lake....mgumu sana kuelewa(kilaza) na ndio maana alipata Gettleman degree.JK ataingia Guiness Book of Records kwa kauli zake za kijuha
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Daaaaaaah! Inachosha kweli kweli! waTZ kama ni Rais 2naye, tena mchapa kazi. Mungu ibariki Tz. Mungu wabariki waTz na uwape moyo wa uvumilivu.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Anashangaa pia kuwa bandari hawajaweza kununua licomputer likubwa la kufanyia kazi kwa ufanisi.

    Ameshangaa tanroads wanakuwa wapi mpaka mtu anajenga kwenye road reserve mpaka anahamia.
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hajui kwa nini kuna msuguano baina ya UVCCM na Elders wao
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Unajua hata kushangaa nako ni kazi eeh! Only In Tanzania,Mtu anaweza kukaa ikulu kwa miaka 5 akawa anafanya kazi ya kupigwa Bumbuazi tu!!!
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jk jembe la kijijini, butu, hasara kwa mkulima!
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni kawaida yake huyo....................
     
  8. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK anashangaa kama nami ninavyomshangaa, alipita wizarani miaka mitano iliyopita, akawa kimya leo ndo amezinduka usingizini, mtu unampa changamoto za kiutendaji halafu unamuacha miaka mitano bila kumfuatilia. Unatarajia ukute nini jipya, wakati anajua ulishamsahau. Hajui hata issue ya time management, deadlines, priorities, time span, etc
     
  9. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaah yaani ni mambo ya ajabu sana,kama baba mwenyenyumba kazi yake ni kushangaa tu,watotoa wanafanya fyongo we unasema "Nashangaa sana" nenda felly sasa ukashangae vizuri.
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nashangaa kwanini tanzania haina viwanda kama japan
     
  11. n

    nyau wawili Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    may b mr. Prezoo bado yuko katka ndoto hajaanza rasmi kaz yake!nawalaumu zaid waliomuandaa ndio wamefuga ubovu!
     
  12. m

    msambaru JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ndio alivyo, tumchukulie hivyohivyo siku zake ziishe tuweke jembe jipya.
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Jakaya anamwambia Magufuli asiwe mbabe aangalie utu wakati wa bomoabomoa ya nyumba zilizojengwa kwenye road reserve na hapo hapo anamuamuru Tibaijuka abomoe nyumba za watu zilizojengwa jangwani!! Hao waliojenga Jangwani ni binadam tofauti na waliojenga kwenye road reserve? Huyu jamaa ni KITUKO.
     
  14. m

    mpingomkavu Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kituko kweli nyie mlikuwa hamjui?
     
  15. m

    mndeme JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watendaji wengi ni maswahiba wao na hawezi kuwachukulia hatua za kisheria.......jiulize kama kampuni ya consultancy ni ya RA unategemea atahoji kitu chochote?
     
  16. MANI

    MANI Platinum Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Wale kuonea huruma ni wa barabara ya msata / bagamoyo.
     
  17. M

    Mzee Mzima Senior Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mnajua inawezekana pia anashangaa kwa nini tume na wengine walimsaidia kuchakachua last elections.
     
  18. d

    dotto JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Anashangaa kwa nini kigoma haijawa dubai wakati alishasema!!!!!!!!!!!
     
  19. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Leo mimi nacheka tu hapa, huyu ni kilaza, Nyerere alisema bado akili yake hijawakua at the age of 45, sasa huyo unategemea akue tena? Imetoka hiyo ataendela kushangaaa na sijui zake mpaka israel anamchukua.
     
Loading...