Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk na sakata la jengo la ubalozi italia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tembeleh2, Feb 29, 2012.

  1. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wa mujibu wa mwandishi wa gazeti la tanzania daima la leo (tar 29/2/2012), Prof. Mahalu alikuwa anajitetea mbele ya hakumu mkazi Kisutu akidai kwamba serikali ilihusika moja kwa moja ikiongozwa na wizara ya mambo ya nchi za nje na ushirikiano wa kimataifa chini ya JK. JK alifanya negotiations na malipo kwaawamu mbili.
    Wana JF, Hili limekaaje???
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ilijadiliwa tangu jana hii sijui wewe ulikuwa wapi? Mods unganisha na ya jana ili mleta huu uzi alidhike.
     
Loading...