Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Mwakyembe terminal 3 JKN mmekubali wamekula ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Aug 4, 2012.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wana JF na labda hata Nape anaweza kutusaidia hapa .Nina nyeti za uhakika kwamba terminal 3 is no more watu wamegawana pesa na mradi umesimama lakini ndiyo kifo chake .Ulifanyika ujanja kama ule uliotumika kuchukua pesa ya Safari ya JK .Mwakyembe kama sijakosea hili liko chini yako na JK unatueleza nini na hasa baada ya kuwaondoka watanzania tena wapiga kura wa CCM kwa mabavu na kuwafanya kuwa masikini kwa jina la kupanua uwanja na sasa kimyaaaa .
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu unazimanage vipi thread zote? We kweli kiboko aisee!
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Ha ha ah Mkuu Ulikuwa wapi wakati akina Shukuru Kawambwa wanagawana Kasungura ka Terminal Three hao ndio CCM bana bwaha ha ha aaa
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenishitua sana kumtaja SK .Huyu jamaa kumbe ni wembe usio na makali wala haraka ? Mie nimeshangaa kusikia habari hii kwamba mfadhili kashituka wakati pesa watu wamesha hamisha .
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila wakati nikipita pale najiulizaga lini wataweka terminal 3 papendeze kumbe watu washagawana pesa...
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Utangoja Mirere na Utakufa Bila Kerere kama Wafuasi wa Kibwtere Mboooongoooo Mbongo Dar es Salaaam
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Jamani wa dsm! Iyo trm 3 ilikuwa ijengwe wapi sie wengine tupo nje na mkoa huo! All in all laana iwaangukie mafisadi wote wa mradi!
     
  8. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mungu ibariki Tanzania!
     
  9. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,853
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mkuu habari hii ni tamu ila nadhani ingekuwa vizuri ukatuwekea japo hizo bank transfers papers au MOU za kugawana huo 'umatemate' wa terminal 3. hiyo ingeleta heshima sana kwa jukwaa letu.

    unajua ukishamtaja mkuu wa kaya kwa tuhuma kubwaa hivi halafu hutoi vielelezo, heshima ya JF inakuwa mashakani.
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu hakuna ushahidi zaidi ya ukweli kwamba hakuna ujenzi na hakuna pesa na hata katika bajati hujasikia hilo kutajwa sasa ushahidi gani ?
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hili jambo lilikwepo humu muda kidogo. Ninachojua hawa wafadhili wa kichina walitaka na dili za Uranium, zilivyogoma wakapull plug zote.
     
  12. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu watu wa jf kwa uwongo wamefuzu, ukweli unaachwa pembeni, ila siasa za uwongo, sijui lini tutatoka hukn!
     
  13. Machiavelli

    Machiavelli Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkigoma

    Tafadhali omba msamaha kwa Lunyungu! Au na wewe ni mpambe wa Riz1? Maana wale wachina wanadai VX Land Cruiser mpaka leo!! Dogo deal alishindwa ku-deliever unabisha nini? Usindandie treni kwa mbele uliza facts watu watamwaga and that is the bottom line!
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    People who feed on rumour mongering!
     
  15. m

    mharakati JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haya majina ya mwakyembe na Jk yametoka wapi tena na hili terminal 3? ukweli ni kua mkataba ulisainiwa na serikali ya china huko china na kampuni ikachaguliwa kuja kuanza ujenzi. Sasa kama kawaida fat cats wawili watatu wakauliza chetu kiko wapi?( ufisadi wa tanzania hata katibu kata anaweza chukua chake bila ya mwenyekiti wake kujua). wajenzi wakasema sisi hatujui kama kuna makubaliano binafsi, sisi tuko hapa kujenga tu, fat cats wakaona isiwe shida project ikasimamishwa. Hapa sidhani kama SK,Jk etc wanahusika na lolote zaidi ya wachache waliokua wanasimamia mradi kudai kampuni haina uwezo ije nyingine na mkataba ule kuvunjwa
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Hii ndo Tanganyika last time kulikuwa na uzio wa mabati itabidi nayo tuanze kugawana
     
  17. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145



    HIVI kweli hawa VIONGOZI wa Jakaya Kikwete wana UCHUNGU na NCHI? Wakati wanajenga Terminal 2 Nyerere Pamoja

    Na Ujamaa aliweka zabuni na kampuni ya KIFARANSA ikashinda wakajenga TERMNAL 2; MPAKA leo Tunayo na ni JENGO

    BORA ni sisi Waafrika hatujui Utunzaji...

    Sasa Terminal 3 nani alikuwa Mzabuni? Usiniambie walichagua contractor MBONGO kama wa KIWANJA CHA NDEGE CHA

    MBEYA... AMBACHO HAUJUI were is the terminal... Just the run-way...

    WEZI WEZI... MTASHIKWA... SIKU ZENU NI AROBAINI...
     
  18. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Source: Taarifa za kiintelejensia za Marando wa Manji
     
Loading...