Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Mwaka 2009

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TANURU, Feb 10, 2010.

  1. T

    TANURU Senior Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Naomba mnisaidie kujua ni maamuzi yapi mazito ambayo Rais ameyafanya mwaka uliopita (2009) ambayo tunaweza kujivunia kama taifa.
     
Loading...