Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Membe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mswahilina, Jun 16, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mswahilina

    Mswahilina Senior Member

    #1
    Jun 16, 2008
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuuliza: Hivi kuna Undugu wowote wa Damu kati ya JK na Membe?
    Mbona wanafanana usoni?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama wanafanana hata kidogo. Hebu waangalie tena vizuri...:)
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Nasikia kuna undugu wa kuunga unga......wajuvi tafuteni na mkachimbe..ila wale no bro's amini msiami...
     
  4. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    This is utter crap.Yanakuhusu nini?Pliz find something more useful to post here.
     
  5. B

    Bi Tarabushi Member

    #5
    Jun 16, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi pia nimesikia kutoka chanzo kisicho rasmi kuwa miaka ya nyuma baba ya JK alizuru mitaa ya kusini, akazaa na mama ya Ben, huyu mama hakutaka kubadili dini wala kuolewa mitala akaamua kuishi kivyake na ndio chanzo cha Ben kuwa mkristu, lkn basically hawa ni ndugu wa damu kabisa...
     
  6. Titus

    Titus Member

    #6
    Jun 16, 2008
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK na Membe????????????huo undugu ili iweje sasa?
     
  7. J

    Jobo JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2008
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wale ni marafiki tu!
     
  8. Mswahilina

    Mswahilina Senior Member

    #8
    Jun 16, 2008
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Titus, nipo siriazi, ninapenda kujua maana wanaonekana kufanana sana usoni.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Utter crap according to which standards? :confused:
    If you don't find anything useful then please move on to the next thread. Your standard maybe very different from JF's standards, and the last time I checked you were not among those who were assigned to set standards on this forum.
     
  10. Mswahilina

    Mswahilina Senior Member

    #10
    Jun 16, 2008
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babu, punguza Hasira.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Hakuna hasira hapo nimeuliza maswali na kutoa mapendekezo yanaweza kufuatwa au la.
     
  12. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani wakiwa ni ndugu kuna tatizo gani???? Ndio ukaburu aliosema nyerere huo mmeishiwa post za kuweka hapa???
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...ina maana jamaa walizaliwa halafu wakatengana utotoni??? ahaha lakini wanafanana fulani kiasi kwamba hata membe anafikiria kuwa next presidenti ajaye ni yeye..... day dreamer
     
  14. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ila mbona hata hawafanaai saaaaaaaaaaaaaaana.. mi naona wanafanana kwa mbaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..

    ila hii yote ni ya nini?
     
  15. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue nyingine hata huku kwenye jokes/udaku hazitufai!
     
  16. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Undugu wao labda umeanzia wakati jamaa akiwa waziri wa mambo ya nje wakati Membe akiwa kama sikosei afisa mwandamizi. Ila wana sifa zinazofanana wote wawili ukiwatizama. Halafu wanapendwa na kwakweli wao wanapendeka sio wachoyo kabisaaa!
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Angalia huyu hapa!!!!
    membegp.jpg
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...