Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Kwa uteuzi huu tuonee huruma - Ulega Hamis Abdallah DC mpya Kilwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, May 24, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    DC KILWA - Ulega.JPG

    Kama Mtanzania ninayeipenda nchi yangu napenda kuonyesha masikitiko yangu toka moyoni kwa uteuzi wa mkuu wa mkoo wa Kilwa hivi karibuni bwan ulega Hamis Abdalla. Hivi JK kweli kwa kigezo cha urafiki kati ya huyu jamaa tapeli mwenye kesi mahakamani ambayo haijaisha unamteua kuwa kiongozi mkuu wa Wilaya? Aisee mie kwa kweli I am out of words labda nyie semeni wakuuu....

    Niliwahi post issue ya utapeli ya huyu jamaa waweza gonga hapa chini;

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/209566-kigogo-ccm-na-kashfa-ya-utapeli-ahaha-kujisafisha.html

    Kama uongozi unakushinda basi angalau chagua viongozi wenye tija watakusaidia angalau umalize kipindi kilichobaki.

    Gomnga hapa kuona tapeli akiapishwa http://issamichuzi.blogspot.fr/2012/05/wakuu-wapya-wa-wilaya-mkoani-lindi-wala.html

    Mungu bariki Tanzania, Munga bariki Africa
     
  2. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    naweza kupata cv ya huyu ulega
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  4. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hapo ndio utajua JK NI ****** AU MSWAHILI?
     
  5. W

    Wakati Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alisoma UD mwaka 2002-2005 (BSc. Aquatic Science and Microbiology)
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli nchi hii tuna RAHISI si Rais
     
  7. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ametulia tuli anatafakari majukumu yake mapya
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kesi kama haijaisha kwa kweli hastahili, kama wewe mwananchi unaitakia mema nchi yako fanya pingamizi rasmi!
     
  9. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - Duh! baab kubwa sana!, sasa alitakwia kuwa Waziri huyo!

    William.
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    tuendelee tu hivi hivi...
     
  11. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hii Tanzania na neema zake ndiyo hizo, tusubiri awamu ya wengine.
     
  12. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    zimwi likujualo halikuli likakwisha ndugu yangu
     
  13. M

    Muchoo gusto New Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi watanzania watu wa ajabu sana ni wachache sana wenye mapenzi mema kwa wenzao...sasa kama ulega angekua na kesi mahakamani rais angemteua vipi kuwa mkuu wa wilaya?kwa hali ya kawaida tuu labda niwasaidie wale wasio fahamu na wenye uelewa mdogo kama inavyoonekana kwa mtoa hoja el toro maana hata neno mkuu wa wilaya kuandika limemshinda..idara ya usalama inamchunguza kwa kina kila mteule wa rais wa ngazi yoyote ile na kujiridhisha kabla hata rais ajafanya uteuzi sasa labda mwenzetu utuambie kesi namba yake au wivu tuu chuki na roho mbaya?au ulitakaa upewe wewe u-dc umekosa au ulitaka apewe mama yako?acha uchuro mnafiki wewe kila mtu na bahati yake na bahati ya mwenzio usiilalie mlango waziii,cv yake ya nini na itakusaidia nini nabihu?cv kapewa jakaya na kaona inafaa acheni wivuuuuu k..aaaa nyinyiii,ila kwa faida ya watu makini na wapenda mazuri kwa wenzao ulega ni graduate wa chuo kikuu cha dar-es-salaam na ana first class degree ya utawala na masters ya wildlife....inawachomaaaaaaaaaa wanafikii,hongera ulega fanya kazi kaka bahati hiyo kakupa mungu binadamu hana nafasi tenaa,do your job..!
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    kaserikali ya kishkaji hata mambo yake huenda kishaji tu
     
  15. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Samahani kaka William...uwe serious wakati mwingine maana naona michango yako mingi kwenye mambo yenye tija kwa taifa unafanyaga 'utani-utani' tuu. Siamini kama ukiwa kada wa CCM basi ndio na ubongo wako unaenda likizo au unakoma kufikiri....Yaani unataka kuniambia kwa vigezo vya CCM ukiwa na degree tu basi unapaswa kuwa Waziri!? No matter JK alikuwa akipachikwa PhD hovyo ili a'fit' kwa title ya Urais!
     
  16. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    SOURCE: Mwananchi, 5 January 2012 na pia kwenye The Guardians toleo la 02 Jan 2012

    Ni KIGOGO wa UVCCM mkoa wa Pwani
    Aliwahi kugombea ubunge tiketi ya CCM pwani 20120 akatoswa kwenye kura ya maoni...
    Ametapeli hela za hiyo kampuni na kesi yake iko mahakamani

    Kwa sasa viongozi wa juu wa UVCCM, usalama wa taifa na yeye mwenyewe wanahaha kumsafisha kwani yumo kwenye shortlist ya mkulu kuteuliwa kuwa mkuu wa Wilaya

    My take
    : Hii ndio aina ya viongozi tunaowaandaa waje kuwa mawaziri kwa utapeli huu akiwa kiongozi wa juu hata kidogo tulichonacho kitapona kweli? JK tuonee huturuma waTanzania kwa miiaka minne iliyobaki kwa mwendo huu
    ukiimaliza tutakuwa wapi.

    NAWAKILISHA................... .. [​IMG] Attached Thumbnails [​IMG]

    • [​IMG]

    I am INSURED by the MAFIA mob, You hit me, We hit you...[​IMG]Come and enjoy "The Coke" side of me.



    [​IMG] Reply [​IMG] Reply With Quote [​IMG]
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Yaani wewe hovyo kabisa.......huyu ndio nafaa kuwa Waziri eh?

    [​IMG]
     
  18. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    U DC sio bahati kipind hiki cha Janga la Kitaifa(JK), ukiwa swahiba wake, au wa Riz, Miraji, Salama, Mwanaasha, Chodo, basi unapewa tu, ht ukiwa mwizi, muuaji, fisadi, au ht km ulishamdunda dadako alipokuzuia kuuza nyumba ya familia!
     
  19. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hasa huyu ndio anawafaa sana watu wa Kilwa, maana amesomea mambo ya baharini na vijidudu vyake kwa hiyo ni asset kubwa hii mbona hivi wewe?
     
  20. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,722
    Likes Received: 1,753
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa ulifeli mtihani wa form four kwa kupata four ya mwishoni ukiona degree unaingia woga. Huyo bwana mdogo nimesoma naye Pugu Secondary alikuwa bonge la kilaza, kilichomsaidia ni kukesha darasani tu.

    Huenda akawa DC mzuri tu lakini Mutuz ujifunze kuwa sio wote wenye elimu wanakuwa viongozi wazuri. Mbona wewe umeungaunga hadi umepata digrii lakini unaishia kubandika picha za warembo kwenye blog tu. Jaribu 8 to 5 kama tunazopiga sisi kulijenga taifa, lakini baba yako na chama chake wanafisidi kodi zetu, ili uone mzigo wa viongozi wabovu ulivyo mkubwa kwa taifa hili.
     
Loading...