Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: ilani niachieni mimi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 13, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    JK alipokuwa Kawe aliwaambia wagombea ubunge na udiwani kwa tiketi ya CCM kuwa wenyewe wajibu kero za wananchi na ilani ya uchaguzi ya CCM wamwachie yeye. Sasa tofauti iko wapi? Hivi kazi ya mbunge na diwani ni kujibu kero za wananchi au kuisimamia serikali, kuwakilisha wananchi zikiwemo kero na kutunga sheria? JK anajua kweli kazi za mbunge na diwani?
     
  2. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamaa is desparate. Tumhurumie tu maana amelemewa!
     
  3. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    katika miaka mitano aliyokaa ikulu alikuwa akizungukwa na wapambe wakimdanganya tuu;

    sasa baada ya kukutana uso kwa uso na wananchi katika kampeni amegundua kuwa watendaji wa serikali,wakuu wa mikoa, wilaya, wakurugenzi wa halamashauri n.k walikuwa wakivurunda tuu ndio maana ameamua kila mtu ajibu tuhuma katika eneo lake
    .

    mfano hai ni pale alipokuwa katika kampeni kule kagera na akakiri hadharani kuwa wakuu wa mkoa wa ikagera na wilaya ya misenyi walimpotosha kuwa katika ranchi ya kakunyu hakuna makazi ya watu. Hali kama hiyo imejitokeza katika sehemu nyingi katika kipindi cha miaka mitano ya utawala wa j k na wananchi kwa maelfu kunyang'anywa ardhi zao, kubomolewa nyumba zao n.k.
     
Loading...