Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk huyo kweye coctail watu wanakufa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RUV ACTVIST., Jan 25, 2012.

  1. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    IMEKAEJE HIYO? ma Doctor wamegoma, watz wanahaha kunusuru uhai jk mbona haonyeshi kujari?
     
  2. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makusanyo ya kigamboni yameongezeka na pesa ipo ya kusafiria, kwanini asiende? kwani hukumbuki mwaka ule Mzee mwinyi alipoacha madaktari wamegoma yeye akaenda kwa kanda bongoman?
     
  3. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Yaani cpati picha uko ameenda kufanya nini...kwanza mkutano wa DAVOS umekusudiwa hasa mataifa ya ULAYA yanayofiliskia pili kushuka kwa thamani ya EURO na tatu ARAB spring na vikwazo vya IRAN ambapo uchumi unaweza kushuka kwa ajiri ya mafuta..sasa kwanza cdhan ata km atapewa nafasi ya kuongea pili haina maana sana zaidi ya kutumia mamilioni ya walipa kodi ambapo safari yake moja ni madara kadhaa yanayoweza kujengwa....Kaacha mgomo wa MADAKITARI ambao bado haujashugulikiwa sidhani km kweli anajua majukumu yake mpaka baba wa watu MIZENGO PINDA leo kaongea ukweli jinsi anavyokosa usingizi kwakuachiwa mizigo mikubwa ya serikali.....HIVI NYUMBA YAKO IPO HATARINI KUUNGUA THEN UNAENDA KUJADIRI ISHU HIZO HIZO KILA WAKATI KWELI?
     
  4. Kinyamagala

    Kinyamagala Senior Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani wao hutibiwa Tanzania?ni haki yake na akina NYONI,HALIWAHUSU.
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuondoka kwa Rais sio kuondoka kwa serikali.
    Tumia akili sio masaburi.
    OTIS
     
  6. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Jamani, huyo mtu ameenda kubadili blad kutokana na yale mambo yetu! Au mnataka adanji?
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sio lazima yeye aitishe akiwa bongo simu imatosha
     
  8. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani hacheni kumpigia JK kelele. Mzee kaenda kuomba ili watoto wale. Hamjui Matonya kazeeka na Jk ndo kapewa urithi wake? Tanzania tumebarikiwa na Rais omba omba dunia yote inamjua, hiyo ni moja ya historia aliyotuachia ambayo lazima tujivunie nyie mnapiga kelele zenu wana Magwanda Kha, hamna dogo kweli.

    Mwacheni atabasamu huko , Cameroon na Bill gates wako huko pengine anaweza kurudi na hela tununulie dagaa ! Nyie ndo mlimtuma apeleke bakuli sasa kelele za nini?
     
  9. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo joto kali sana...
     
Loading...