Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: hospitali zote zina xray na zinafanya kazi, ana uhakika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Mar 13, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jana nimemsikia ****** anadai hospitali zote hadi za willayani zina xray na madawa ya kutosha hivi kaambiwa tuu au katembelea hizo hospitali kama groves hakuna hizo dawa ndo zitakuwepo? Yale mashuka ambayo hayajulikani rangi vp, wagonjwa kulala hadi 4 kitanda kimoja na kuzidi kuambukizana magonjwa ndo maisha bora hayo?

    Vp ajira zetu zimebaniwa ulaya au misaada imekwisha? Shilingi yetu vp? Hivi hawa wanatuonaje hivi
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    JK nchi imemshinda ... nukta
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,707
    Trophy Points: 280
    Hizi ni miongoni mwa sababu mponda alitakiwa atimuliwe, masikini Rais kavishwa kivazi na abdul "kinachoonekana na watakatifu pekeyao"
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    huyu inabidi apewe picha ya hospitzli zote. labda alionao ndio wanamdanganya
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwambie aende Arusha Mount Meru hospital akaulize kama kuna x'ray na dawa...


    JK anachekesha kweli, zakuambiwa anashindwa kuchanganya na zake?..
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Hata picha hawezi amini. Halafu hivi wale wazee hawajui kuwa kwenye mahospitali yetu hakuna vifaa au wanashangalia tu wakati wakienda hospitalini wanaambiwa vitendea kazi hakuna.
     
  7. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwambieni mheshimiwa aende hospitali ya mkoa wa Morogoro akapige X-RAY kubwa watamwandikia anavyotakiwa kupima halafu watamwambia aende akatafute kwenye hospitali binafsi na akishapigwa picha hiyo ailete kwa ajili ya kuisoma na kumtibu. Mimi yamenikuta hayo wiki 2 zilizopita na nikaenda dar (mwananyamala hospital) kupiga picha hiyo.Limashine la hospitali ya Morogoro ni libovu muda mrefu sana. wasaidizi wake wamemdanganya
     
  8. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jina la Baba, (ishara ya msalaba) na la Mwana, na la Roho Mtakatifu,Amina.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa mtu aliyesikiliza hotuba ya Rais hadi mwisho ana nafasi nzuri zaidi ya kukujua wewe ni mtu wa namna gani...haya bhana!
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kama kusoma hajui picha ndio ataweza????.... amakweli za mbayuwayu changanya na mwanaasha!!!

    nchi imemshinda anasubiri amalize ungwe yake tu!!
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mnataka rais ndio afanye repair za xray machine? Wabongo bana
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,940
    Trophy Points: 280
    kama umeme hakuna xray wanamulikia nini.
    wamama wanazalishwa kwa kutumia simu ya mkononi
    hata mafuta ya taa hata karabai hakuna,lol,
     
  13. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    eti?maskini cheupe wetu sijui tumwombeeje tena:thinking:
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    he is a professional liar!! Period
     
  15. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mi namshangaa hata mbayuwayu anamshinda..... Kweli kuchagua kwingi ndio matokeo yake hayo tumeambulia mbatata
     
  16. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo ndo Matunda ya miaka 50 ya uhuru; nchi bado ni changa sasa sijui ilivokuwa na mwaka 1 wa uhuru ndo ilikuwa komavu!!!
     
  17. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basi na apige MARUFUKU kwenda India kwa mtibabu. Hawa jamaa hawatibiwi huku kwetu changanyikeni, wanapewa report hewa na kina Mponda ndiyo wanatukejeli na wazee wa CCM wa Dar. Hao wazee wanajua kabisa si kweli, maana wanaugua na wanauguza. Sijui kwanini wasiseme anaenda kuwaeleza wa zee, maana kuongea ni majibizano, hao wazee walimuambia nini?? Ingekuwa hayo ameelezwa na wazee tungemsamehe. Ila kwa hili, hata mimi nimepoteza imani naye kabisaaaaaaa....
     
  18. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwambieni aje Urambo jimbo la Sitta kama X-ray inafanya kazi na dawa zipo. Yana wasaidizi wake walishamjua udhaifu wake ndio maana wanamdanganya halafu pembeni wanajichekea, then Posho inaingia.
     
  19. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuwa great thinker kidogo
    Hospital nyingi zinasimamiwa na Wizara na Idara za wizara ya Afya
    MAshine zinapoharibika ni jukumu la Wizara kuhakikisha kuwa mashine husika zinatengenezwa
    Licha ya kutengenezwa ni kuwa hospital nyingine hakuna hata hizo mashine kabisa
    Na taarifa za ubovu huo zipo wizarani
    Sasa kama wizara ambayo inaongozwa na mteuliwa wa rais haijui kuwa kuna mashine mbovu au kuna hospital ambazo hazina hizo mashine kabisa tutegemee nini
    Ina maana rais anakuwa misinformed kuhusu kuwepo au kuharibika kwa mashine hizo na anatoa hotuba kuwa hospitali zote zina mashine za x-rays na zinafanya kazi tutegemee nini hapo
     
  20. d

    davidfrance82 Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    then anaongelea issue ya MRI NA CT-scan ziwepo wilayani na mikoani.,da......,
    natamani niwe mshauri wa Rais......
     
Loading...