Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: Fumba Macho Umeze Kiwembe kwa Faida ya CCM..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Mar 22, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa wale waliopata kuangalia kipindi cha JE TUTAFIKA Channel ten kinachoongozwa na Mwanahabari, Kada mfu wa ccm ndugu Makwaiya wa Kuhenga nadhani hii habari sio ngeni kwao.. Kwa walemliopitwa basi ndio kazi yetu wanajf kujulishana.
    WanaJF ni kwamba ktk mazungumzo, mchangia mada mmoja amepasa kumuasa kwa kutoa Rai kwa mh. Mwenyekiti wa chama kufumba macho na kula kiwembe, akiwa na maana ya kutowafumbia watu macho wote wachafuao chama, kwan kwa kufanya hivyo itasaidia kukijenga chama chake na kukifanya kiwe na mvuto kwa wananchi kwan kwa hali ya sasa kimechafuka, kimechokwa na kipo taabani. kwa kuongezea ndugu makwaiya alisema, kwa sisiem kujijenga mh mwenyekiti wake anapaswa kuchukua nafasi ya DOCTA WA MENO PINDI ANG'OAPO JINO MWANAE coz hali inatisha na ufagio wa chuma ni mhm!
    Hivyo JK anapaswa kuja na suluhu ya matatizo haya!..
     
Loading...