Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK fanya hili ili uonyeshe u-kanali wako ukichagizwa na amiri jeshi mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LATTICE BOND, Oct 9, 2011.

  1. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunatakiwa kabla ya kuandika katiba mpya yafanyike marekebisho ya katiba iliyopo ili kutoa mwanya unaoruhusu vyama vyote vya siasa kufutwa na kuundwa upya pasipo kutumia majina ya awali. Kwa kufanya hivyo ushawishi wa vyama vya awali utaondolewa rasmi miongoni mwa watendaji wa serikali. Kwa kuondoa ushawishi wa wanasiasa kutasaidia kupata mwelekeo chanya wa uwajibikaji kuelekea katiba mpya. Kama tutakimbilia kuandika Katiba mpya katika kipindi hiki ambacho ndugu yetu Nape na wenzake wanaamini nchi hii ni yao [nukuu ya hotuba yake tarehe 9/10/2011] tutabaki kulekule tunapopakataa!! Pia mali zote [assets] za ccm na vyama vingine zirudishwa serikali sambamba na kuvifuta.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Too myopic a view; the problem lies in the names and not policies and practices - is that you're fronting in here?????.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aise... kweli tuna watu na lettuce!!
     
Loading...