Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK, chukua hatua tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MIGNON, Apr 23, 2012.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,875
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    • Mawaziri wanaumbuana mbele ya hadhara.Ilianzia Sitta na Nahodha ingawa kabla ya hapo kulijitokeza mgongano wa wazi wa mawaziri katika suala la kulipwa Dowans.
    • Jairo amefanya madudu na mkahitilafiana na PM wako wazi kabisa.
    • Naibu Waziri wako anatembea na bunduki mbili,laptop tatu,simu tatu na dola 4000 katika ziara ya ndani.Anaibiwa hotelini na bado yupo.Alikuwa katika ziara ndefu na alipitia migodini.
    • Exchequer General anauza kiwanja cha serikali kiujanja na pia anataka kuvunja CHC wakati anajua kuwa hiyo bado inashughulikia madai na mambo mbalimbali yaliyokuwa kwenye mashirika ya umma.
    Ni wakati muafaka wa kuitetea nchi na si Chama,tafadhali we need action and not only action but positive one.
    Tunakupenda mno,una huruma sana na unaguswa na matatizo ya watu na hapa ndo pakuonyesha vitendo na tutakuwa nyuma yako.
     
  2. d

    dguyana JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siko la dawa halisiki kufaa. tehetehet!!!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nENO ANAHURUMA SANA LITOE HURUMA AU UPUMBAVU!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo uliposema tunakupenda sana sikuungi mkono kwani mimi kwa kusema ukweli toka moyoni jk simpendi na yeye ni mtu wa pili hapa tz kati ya watu ambao siwapendi huku wa kwanza akiwa makinda na wa tatu lowasa hawa watu siwapendi na ndo kikwazo kikubwa cha maendeleo ya Tz huku ikifuatiwa na chama chao kwa pamoja wameturtdisha nyuma kimaendeleo kwa 100%
     
  5. O

    OPORO Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais kikwete epusha taifa na aibu hili linaloendelea katika taifa,mamlaka unayo fanya uamuzi sahihi kwa taifa
     
  6. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa mwenendo huu wa JK, lazima ccm ipigwe chini in near future!!! I swear!!!!
     
  7. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,875
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Panya anuma na kupu_______.Mtu mzima yule.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mara ya kwanza kusikia eti Jk ana huruma.
    Ana huruma na nani?
    Kama ana huruma na waizi sawa, maana nakumbuka alimwachia huru jambazi aliyefungwa miaka 30. Hapo Jk ana huruma
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rais awe anapewa term moja tu ya urais kwanza kama anachapa kazi nzuri ya kuridhisha then anapewa nyingine, hii kitu ya kua kila rais lazima apewe miaka 10 madarakani ndio maana mambo yameharibika namna hii. Yeye anajua hii ni term yake ya mwisho, ongeeni, mkitaka mlie, mjiue mjinyonge lazima achote zake za mwisho mwisho kabla hajaanza kuvuta pension. Ingekua ni wewe au mimi tungefanya kitu hicho hicho so simlaumu:rolleyez:
     
  10. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jk mambo yamesha kuwa magumu kwake, anasubiri msiba mkubwa mwingine utokee akapumzike kwenye matanga. nchi imeshamshinda
     
  11. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    The guy is an unfit to be even head of household
     
  12. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    mpaka sasa kiti cha raisi kimewekewa koti jeusi hadi hapo atakapopatikana
     
Loading...