Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK atamshukuru Lowassa Kwa Lipi Kwa Mema Aliyomtendea Hata Kuwa Raisi wa JMT to 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tartoo, Nov 15, 2010.

  1. tartoo

    tartoo Senior Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiriaaaaa....


    Sipati Majibu.EL Anautaka Uraisi....JK Hana la Kupoteza Sasa....Anyone out there to predict Reward?
     
  2. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JK amefikishwa hapo alipo na EL na ili kujihakikishia mapumziko salama baada ya ngwe yake analazimika kuheshimu makubaliano yao ya kifisadi ili waendelee kuficha uozo wao na kuendele kuitafuna nchi!
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mbona sikuelewi
     
Loading...