Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk apunguza idadi ya maofisa anaosafiri nao nje!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Jul 25, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    katika mwendelezo wa kufuata sera za upinzani,jk kwa sasa amepunguza maofisa anaosafiri nao nje kufikia 34 kwa safari.hayo yalisemwa na waziri membe.source gazeti habarileo la leo
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaojua watuambie kabla ya kupunguza msafara wake ulikuwa na wastani wa watu wangapi?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    100 hadi 110, wengine ni waganga wa jadi na wanajimu!
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Na mkewe apunguze ....................
    Na riz apunguze................
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mie nilidhani kaacha safari za nje zisizo za razima kumbe anaendelea ila kapunguza tu timu yake. grrrrrrrrr upupu mtupu!!!!!
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    wasiwasi wake tu nani wa kumtoa roho - umroge wa kazi gani?
     
  7. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kimsingi ni jambo la busara, kwan msafara ulikuwa unahujumu rasimali za watz!
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    stupid!!!!!!!!....kwa uchumi gani tulio nao? I thought ni watu sita au tisa tu, including yeye, mkewe na bodyguard. How nuts!!
     
  9. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli huyu mtu ni sikio la kufa, miaka yote leo ndio anasikia, hata hao 34 bado ni wengi kwa taifa masikini lililo katika giza kama Tanzania, cha msingi angepunguzu kwa asilimia 99 kabisa hizo safari na kushughulikia matatizo ya msingi yanalolikumba taifa letu, ye kila siku kiguu na njia
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Nahisi zile sera za CHADEMA anaanza kuzifanyia kazi! Na bado ile bajeti ya vitafunwa kule ikulu anatakiwa aipunguze pia.
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Tunataka apunguze safari za nje mara3 ya ilivyo sasa...ama bado viposho vinamsumbua
     
  12. samito

    samito JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ivi si kuna ile technolojia ya kuongea live mkiwa mnaonana kwenye screen kubwa..! kwanini asiwe anatumia hiyo angalau apunguze kusafiri, lakini kama ni swala la kuhudhuria birthday, party ndo aende lakini sioni hao maafisa 34 wanaenda kufanya nini na yeye kwenye birthday party! inabidi kuwe na ubunifu kidogo sio kila kitu kutumia tu kwa sababu anajua ndege ipo na mafuta yapo na hakuna wa kumshtaki na kumhoji.

    Thats not fair kwa maskini wa Tz
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Natamani bora hata ningezaliwa Rwanda ambao wamethubutu
     
  14. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,381
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    34 bado ni wengi sana!
    Angekuwa anaruka na Airforce One nahisi trip moja angekuwa na watu 400
     
  15. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Duh! Kwa kuzingatia kipaumbele bila shaka msafara wake sasa una Waganga wa Jadi na Wanajimu pekee.
     
Loading...