Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK apende asipende CCM ipende isipende katiba itaandikwa siyo ombi.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Quinine, Jan 23, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,538
    Likes Received: 2,536
    Trophy Points: 280
    Wakili wa Kujitegemea na mwanachama wa Chadema, Mabere Marando, alisema suala la katiba mpya kwa sasa halina mjadala tena.

    “Katiba mpya, tupende tusipene, Kikwete apende asipende, CCM ipende isipende, lazima iandikwe upya hilo si suala la mjadala tena,” alisisitiza Marando a kuongeza:

    “Hoja iliyopo ni je viongozi walio madarakani wanasoma alama za nyakati au wapo tu kama kisiki wanasubiri wafagiwe na upepo”.

    Marando pia aliponda hali ya kupingana iliyojitokeza kwa mawaziri, baraza la vijana wa CCM kupingana na wazee kuwa ni ishara kuwa chama hicho kinaelekea kufa.

    “Chama chochote cha siasa kinazaliwa, kinakua, kinazeeka na kinakufa, CCM sasa inakufa. Hebu kisaidieni kife bila ya sisi kupata madhara,” alisema Marando ambaye ni mmoja wa waasisi wa mageuzi nchini.

    Na mimi naongeza wanaJF wote wanaopinga kuandikwa kwa katiba kwa sababu yoyote ile wapende wasipende itaandikwa tu.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kama mtu ukiwa na haja ya kuijsaidia ni lazima utaenda sehemu husika tu. Kwa saizi katiba imekuwa kama haja kwa mwanadamu, msalani ni lazima. Yapo mengi yanapelekea hali hiyo labda viongozi wetu kwa upofu walionao wa kutosoma alama za nyakati.
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,538
    Likes Received: 2,536
    Trophy Points: 280
    Bado kuna watu wachache wasioona mbele kama kina Tambwe wanafikiri wanaweza kuzuia mabadiliko.
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JK ndio muasisi wa wa kuandikiwa katiba mpya..unachoongea ni nini sasa? au unataka umaarufu tu?

    Kwakuwa JK amependa tuwe na katiba mpya, wakati wa mkapa watu walikuwa wanadai katiba mpya lakini hawakusikilizwa

    Amewasikiliza mnatafuta umaarufu na ligi lol.
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,538
    Likes Received: 2,536
    Trophy Points: 280
    Kuna kupenda kwa hiari na kupenda kwa kulazimishwa sasa yeye apende asipende katiba itaandikwa si kwa hiari kwa lazima.
     
  6. n

    niweze JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katiba mpya tutapata na hata CCM wafanye mikakati yoyote ile ... this time tunakwenda moja kwa moja. Hatuhitaji ruhusa kwa CCM chochote kile na lazima waelimishwe hili...tukimaliza tunapitia Dowans, Uchaguzi na Ugaidi Wote.
     
Loading...