Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aonekana Mchomvu..ataanguka tena kesho kama 2005/2010!!!?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Phillemon Mikael, Oct 29, 2010.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Maandalizi ya mkutano kabambe kesho yamekamilika ...nimepita pale jangwani usiku huu...nimekuta mkesha wa walinzi..unaendelea ..,na kuna dalili ya wenye imani mbali mbali kuwa pale kwenye vikundi vyao kuongezea ulinzi huo.....inaonekana wazi kwa namna ya mpangilio pale gharam zimetumika kubwa....

    Tayari maandalizi kupitia kwa wajumbe wa ngazi mbali mbali kuhakikisha mkutano wa kesho unahudhuriwa na watu wanafikishwa yamekamilika.....

    Hofu ya kikwete kuanguka tena kesho imetanda pale uwanjani...labda kutokana na hali yake kuonekana amekonda sana safari hiii na wazi kuonekana ana msongo wa mawazo ambao ni chanzo kikubwa cha watu wenye sukari kama yeye kuangaka...hii ni iwapo hayajipa muda wa kupumzika usiku wa leo na angalau apate muda wa kulala kidogo mchana kabla ya mkutano..hatutaki fedheha nyingine kesho....

    kampeni zinaisha kesho ...CUF wao kama maara ya mwisho walifanya mkutano Jangwani jana ....kesho ccm watakuwa pale na CHADEMA watamalizia kwa SUGU!!!!...leo NCCR wamemaliza...

    Mazingira na dalili za JK kuanguka tena kesho ni wazi.....especially kwa tabia yake ya kutumia muda mrefu kuongea porojo atakuwa anaendelea kujichosha ...wanaomtakia mema wamshauri ahutubie amekaa.....pamoja na kuwa ameaza kuwa na vigugumizi na kuruka ruka maneno kama leo kwenye mdahalo...angalau akianguka tusije tukampoteza kwa kuwa atakuwa amekaa a hatagonga kichwa chini!!
     
  2. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,721
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ramadhani imeshapita
     
  3. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,739
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    PM
    Duh! Mbona watutisha sisi mashabiki wa kilaza wetu JK.
     
  4. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anyway hapo jangwani huyu jamaa kuna kitu nini?. Mbona anaanziaga hapo na kumalizia hapo kwa tabia hizi za kuanguka anguka?. Anyway lets see.
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Lets hope for the best! Lakini lipo tatizo kubwa ambalo tunakwepa kulitanzua. Wakati na matokeo yake ndio yatatupa majibu
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiseeeeeeeeeeeee
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,508
    Likes Received: 2,517
    Trophy Points: 280
    Kesho ahadi ya Shekhe Yahya inatimia stay tuned............
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    wamejenga ka'dispensary ka mda nini?
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kama hatasema neno TUMEBORESHA nitahama nchi
     
  10. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Makamba na sheikh yahya jangwani saa 7 usiku

    Leo usiku baada ya hotuba ya "Sultani JK" na kundi lake, "Waandishi njaa, vilaza, Mzee wa Mipasho Yusuf Makamba alipita na Sheikh Mtabiri Yahya na kwenda kwenye Viwanja vya Jangwani kwa muda wa dakika 30, na baadae kutoka mbio kuelekea Ikulu. Vyanzo vyetu pia vimeshuudia viongozi mbali mbali wakielekea uwanjano hapo.Hadi ninaandika, kuna walinzi kibao (polisi) katika eneo hilo. Hivi waungwana, Kuna nini kati ya Jangwani na Ikulu? Makamba ni mshirikina? ​

    Last edited by FISADI-ORIGINAL; Today at 02:16 AM. ​
     
  11. v

    vickitah Senior Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akianguka kesho ndo haamki tena.. mark my words!! ningekua mim nsingerudi pale, nuksiiii!!
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,252
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Mimi wasiwasi wangu ni kuahirishwa kwa uchaguzi tu basi.
     
  13. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 586
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Wakuu jamaa keshasema anasumbuliwa na matatizo ya shingo na anasubiria kisu cha shingo, au hamkumsikia jana kwenye mdahalo wake? Neurons zikisumbua tusishangae akikaa chini! Lakini ya Mungu mengi tumuombee uzima ili mapenzi ya Mungu yaonekane kwenye uchaguzi huu. Lazima apatikane kiongozi aliye pata kibali machoni pa Mungu kuitawala nchi hii! Walio mafisadi na vikaragosi wao, washindwe kwa jina la Yesu!!!!!
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,252
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu,jamaa anajiandalia mazingira ya kuanguka leo, hata mganga wake alisha sema kuwa kunguka kwake ndiyo ushindi wake. Masharti mengine bana, ingekuwa mi sikubali.
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tupo msitari mmojaaaaaaaaaaaaaaa na wewe. Wasiwasi wangu mkubwa ndo huo tu basi. Tunamwombea asianguke tena!
    Eee Baba yetu uliye mbinguni msaidie JK asianguke leo pale Jangwani. Umpe nguvu ya kuvumile hadi matokeo yatangazwe ndo aanguke millele amina
     
Loading...