Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk aoga matusi na dhihaka katika status yake facebook kuhusu miaka 50 na amani yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eshacky, Sep 25, 2011.

  1. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Katika status yake leo hii facebook, mhe, ameongelea kuhusu kuwa na makabila na imani tofaut za dini lakini bado tunaishi kindugu hivyo anasema ni kitu kimojawapo cha kujivunia katika miaka 50 ya uhuru, tatizo limejitokeza baada ya kuandika status kwa kithungu,kutojibu maoni ya watu,ugum wa maisha na picha aliyopiga na 50 cent. Natumia mobile mwenye uwezo wa ku attach yale maoni toka fb asaidie, nawasilisha.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nimefungua hii thread nione JK alioga hayo matusi na dhihaka kumbe na wewe unaomba kwa wengine wakuwekee hayo matusi

    Kweli JF ni uwanja wa fujo kila mtu nafujo zake! Haya tusubiri
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    maisha yako ya tabu sana ritz, unahangaika kumwekea oxygen maiti!
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nahangaika na nani tena mkuu?
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ndugu we si upitie status yake kule fb ujionee,si unataka kujua. natumia mobile elewa.
     
  6. Ngofilo

    Ngofilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa nchi na 50 cent,twafaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!! images[1].jpg
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Hahahaha... Hivi weye unadhani jk anamuda wa kupoteza facebook!...???! Huyo obvious ni mtu kaamua kutumia jina la jk!.. Hata mimi naweza nikaamuwa na kutengeneza id nikaipa jina jk...
     
  8. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mkuu ile ni official social network account sababu hata picha za DICOTA na mikutano yote anayoifanya hutumia account ile kupost status zake ila leo watu wamemtolea uvivu.
     
  9. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii ndio part ya majibu tka kwa wachangiaji kwenye page yake
     
  10. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ritz ndo ujue sio JF tu, ndo waliomchoka na vituko vyake, kila social network inamponda, sa inabid uwende na kule ukamtetee,la sivyo nepi nepi atakufukuza kaz km FF.
     
  11. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli watu wamemchoka Jk.
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,452
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Damn!!!!!
     
  13. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni vema kaambiwa ukweli maana tusijipofushe kana kwamba hali ni shwari wakati nchi imeenda mrama..mi kwa mfano hili la umeme nina khasira mpk basiiii
     
  14. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ha ha ha! Kaamua Kuifuta ile status kudadadek, ujumbe ushamfikia, akae akijua we are tired of his nonsense. Ye kucheka cheka tu. Na subir vyuo vifunguliwe km waandamizi wake wanampa matakwimu na kupongezana na mivinyo ndo atajua ukwel pale ambapo vyuo vyote nchini vitakapogoma! Wajiandae kuwatupia zigo la lawama CDM,maana ndo zao.
     
  15. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanasemaga a drowning man will clutch a straw..so sishangai sana wao kusema kila kitu chadema
     
  16. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aibu iliyoje,raisi wetu na mhuni wa mtaani,huku kwa ujinga wake akijiona kaula.Loo,noma sana.Si ajabu alikuwa naye kwenye disco,maana jamaa kwa starehe huyo noma.
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Muziki wa wanafunzi wa vyuo vya elimu ya juu hajawahi kuumudu tangu ameingia magogoni 2005. Sasa mwaka huu bodi ya mikopo imetoa mikopo kwa watu wachache kuliko hata mwaka jana, huo mtanange unaokuja sipati picha.


    Lakini kama kawaida ya jk atanyamaza kimya kama haoni wala kusikia na kumuachia homeboy wake kawambwa na safari za nje zitaongezeka.
     
  18. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    What wrong goin on
     
  19. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    take a picture perfect!
     
  20. Glue

    Glue Senior Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kumeanza kukucha sasa!
     
Loading...