Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk anatembelea sabasaba nani anaenda kuwatembelea Wagonjwa waliogomewa na madaktari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 6, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaaa simweli na una ukrmavu wa kufikiri na kuamua
     
  2. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani JK alishatembelea wagonjwa mwaka 2006 alipoingia madarakani !
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Ataenda Slaa ambaye anatetea mgomo.
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Labda akitoka ktk ziara yake ya wiki ijayo nchini Uingereza, atakwenda kuwatembelea wagonjwa.
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Ritz, nimesikia hoja za wabunge wengi sana toka upande wa ccm wakilalamika mgomo wa madaktari una watu nyuma yake. Labda niseme hivi: Kuku mwenye vifaranga akiona akiona mwewe anapitapita karibu, na kama kweli anawajali vifaranga wake atawaficha kwenye mbawa zake ili wasikumbwe na dhoruba la mwewe.

    Kama CCM na serikali yake yenye intelligensia hadi ya kubashiri fujo waliona 'mwewe' anaelekea upande wa madaktari walitakiwa wafanye hima na kuhakikisha wanawaweka salama madaktari ili wasichukuliwe na "mwewe". Na kama ni kweli kuna mgomo wa madaktari una watu/mtu nyuma basi serikali ya CCM haifai. Walikuwa wapi mpaka madaktari wakasikiliza upande mwingine? Airport?

    Na mambo ya kujiuliza ni haya:
    1. Ni lini serikali ya CCM ilijua kuna watu wanawanyemelea madaktari?
    2. Na walifanya nini ili kuwazidi ujanja waliokuwa wanawanyemelea madaktari?
    3. Madaktari wana akili timamu na utashi wa kuamua mambo bila msukumo?
    4. Kwa nini wanafikiri madaktari wamewakiliza 'hao wengine' na sio serikali?
    5. Wagonjwa wafanye nini hasa wale ambao hawako karibu na hospitali za jeshi?
    6. Madai ya madaktari kuwa hakuna vifaa tiba ya kweli au si kweli?
    7. Ni kweli serikali haina uwezo wa kuwalipa madaktari? (ref 50 celebration budget)
    8. Nini mpango wa serikali kutatua tatizo hili? Kuendelea kama kawaida as if nothing kimetokea?
    9. Wanatanzia bado waendelee kuwa na imani na serikali ya CCM? Kwa sababu zipi?
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JK ni kipenzi cha watu. Wananchi walikuwa wanagombea kumshika Mkono huko sabasaba. Hakugombea urais kuja kutatua matatizo yenu. Waliomtangulia kwa nini hawakuyatatua? Mwacheni, yeye ni Rais, ale bata lala salama hii
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Kaenda kupiga picha!
     
Loading...