Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anasa Marekani!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Boflo, Apr 20, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kutokana na kuendelea kwa miripuko ya volcano huko Iceland, mashirika ya ndege
    yamesitisha safari zake ambapo yamepelekea rais Kikwete kuendelea kubaki nje ya nchi
    kinyume na ratiba yake ilivyokuwa...
    Source: Majira

    My Intake

    Wadau wa JF mnatoa ushauri gani ili mpendwa rais wetu aweze kurudi nyumbani??,-
    kwa sababu hii volcano inasemekana inaweza kuendelea zaidi ya miezi miwili,
    A- Apande meli
    B-Aombe serekali ya US imuazime AIR FORCE 1 or 2
    C- Atumie ndege ya Jeshi
    D-Helcopter
    E-...........
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ndege ya rais ni gulfstream 550 ina uwezo wa kwenda juu futi 51000 na endurance ya masaa 14, isitoshe sio lazima apitie njia hiyo, ukiangalia ramani hata wewe utapata altenative ya njia nyingine. Kwa mtazamo wangu sidhani kama amekwama kwa ajili hiyo
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi naona azamie kimoja huko huko. Hana faida yeyote. Angekwama Obama, J. Zuma, Jonathan etc ungesikia CNN. Lakini hako kajamaa bure tupu.
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    abaki HUKO HUKO NGAPULILA WETU
     
  5. Mchapaji

    Mchapaji Member

    #5
    Apr 20, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siamini kama hiyo ndiyo sababu kwa sababu kwanza ana ndege yake na pili Ice land iko mbali sana na Marekani. Msimamo ni ule ule, labda ana deal lengine...

    Huenda anataka kuenda nchi za ulaya juu kwa juu ili hali huku JAM IMEKUWA NDY ORDER OF THE DAY...
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mwacheni akae huko huko kwani asipokuwepo mnafikiri kitaharibika kitu?maisha yataendelea kama kawaida.Mwacheni apumzike baba yetu mpendwa.
     
  7. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuwepo au kutokuwepo TZ hakuna tofauti. Ukiona kuna jambo baya linalotesa watu kama foleni na umasikini, wakati yeye hajali si bora aanze kuosha vyombo huko na kutawaza vikongwe?
     
  8. Mchapaji

    Mchapaji Member

    #8
    Apr 20, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! hii kali...
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ndo maana shekhe Yahya alisema uchaguzi utaahirishwa hahaha nadhani itakuwa more than two Month ngoja aendelee ku-enjoy life
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Aende mabembeani, si hua anakwenda kubembea kwenye 'zoo' za wenzetu
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Naamini Mkuu atakuwa kafurahi sana hii milipuko kutokea yeye akiwa matembezini Marekani, hii ni sababu tosha ya ku extend na kuhalalisha kuendelea kukaa US.

    Kwa mtu mwingine makini au angalau mwenye wasaidizi makini , ange fly straight mpaka nyumbani, given uwezo wa ndege tuliyomnunulia kwa inflated prices mpaka tukaambiwa ikibidi tule majani hili gulfstream itue bongo.

    Mwacheni jamaa aendelee kula bata marekani, wakati huku tanzania wana wa nchi tunateketea na maradhi ya kipindupindu na malaria katika karne ya 21!!

    Worry not Mr. Prez, you will still be voted in!!
     
  12. Mchapaji

    Mchapaji Member

    #12
    Apr 20, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaaaaaaa! NO HURRY IN AFRICA....
     
  13. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,887
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Hana lolote huyo, simple Australia - South Africa then Bongo kwa mama ntilie.
     
  14. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani aliondoka na debe la unga kwamba siwezi kula, his absence does not have any signficance to my life, back to the topic mlipuko wa ile volcano hauku affect sana bara la Amerika ni Europe na Asia kidogo kwa hiyo haiwezi kuwa sababu afterall kama elienda na ndege yake ni ya masafa marefu.
     
  15. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh!!!,
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haitaji kuzunguka hivyo, Delta airlines inafly New York - Joburg almost daily, it is via Dakar for 1hr refueling. Au watasema hii ni tofauti na emirates
     
  17. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wow Bonge la Ekskyuzz, maan hapo hamuwezi mlaumu kwanini ana shinda majuu muda wote, mwache baba ya watu ajichane na mashopping ya kueleweka jamni.
    Hakuna cha kunasa wala nini, kwanini asichukue rout ya south America , kupitia Brasil na kuja nayo mbaka South Africa na kuchukau nyingine mbaka Bongo?
    Au mdio Sheihk Yahkhya alivyo tabiri kuna raisi ata pindulia wakiwa ndani ya ndege, tulidhani ni wa Poland kumbe labda ni JK kushindwa kusudi kazini on time
     
  18. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Du! Mngekuwa nyie ni sampuli wakilishi ya wapiga kura basi rais wenu mpendwa JK angepata sio zaidi ya 10% ya kura zote. Watu sasa mnamuona kama wakazi wa tanzale wanavyotizama mitaro ya majitaka ikipita kandokando ya nyumba zao bila wasi kabisa. Yaani imekuwa ni bora liende tu!
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Nyange una uhuru wa kutoa maoni lakini siyo uhuru wa kutukana. Kama ningekuwa Mod leo ningekupiga ban ya kama siku 14 ukatafakari jinsi ya kuandika. Ukinzingatia kuwa huyu unayemsena ni Rais wa nchi.

    Tunahitajika kukosoa au tuna hiari ya kumpenda mtu ila hatuna hiari katika suala la ustaarabu. Just close you eye and think if that person was your father (acha tukuwa rais wa nch)!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Atumie nafasi hii kupima afya ya mwili na akili, we still need him for the next 5 years.....lol!
     
Loading...