Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Amteua Mjomba wa Vicky Kamata kuwa Mkuu wa Mkoa Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by spencer, Oct 10, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,
    Filamu anazocheza Jk ni zile zile ingawa zina Title tofauti. Ni kweli Mh. Ndikilo mkuu mpya wa mkoa wa Mwanza ni Mjomba wa Vicky Kamata ushahidi ninao

    Sijajua ni kwa nini mbinu hii chafu anaiendekeza, leo hii naandika nikiwa Nairobi-Kitongoji cha Makadara.
    Nikitua Bandari ya Salama itabidi nandike bango pale Magogoni ili akilisoma anijibu kupitia hotuba zake mwisho wa mwezi anazotayarishiwa na Mwimbaji wa Taarabu.
    Nawasilisha.
     
  2. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duu! Watakumwakyembe/ndosiya wewe!
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mjomba Mkwe.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    We umelewa ni nini?
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,307
    Trophy Points: 280
    Huu ni uzandiki mkubwa vijana wako mtaani kutwa na vibahasha mikononi wakitafuta kazi alafu bado watu wanapeana kazi kwa kuvuana chupi?this cant be serious,vijana hakikisheni mnajiandikisha kupiga kura na ipigieni CDM ili tukomeshe huu uzabizabina na umaruhani...kungurumende!
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh, Sijui ni mwanzo wa wiki huu, oh yes its monday.
     
  7. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tatizo jamaa hana aibu kwenye haya mambo.
     
  8. m

    massai JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Serekali ya kifamilia,duh kweli maendeleo hapo mpaka karne ijayo.sisiemu kweli akili zao ni ziro brain na ni janga kwa mustakabali wa taifa
     
  9. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani ulikuwa unaandika andika tu ilimradi unagusanisha vitu visivyoendana mradi uonekane unajua kitu kumbe hujui
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo jamaa analipa fadhira?
     
  11. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama kweli huyo mjomba wake nae anafuraia kupewa cheo kwa ajili ya mtoto wa dada yake kuvuliwa chupi na ******?hawa ndo uwalipizia visasi dada zetu wanapoenda kufanya interview kwa kwa kuwaomba ngono.
     
  12. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    je angemteua Kaka yako? Ungeongea? Hizo ni chuki zilizopitiliza kiasi. Hata kama una ushaidi ni mjomba wake,ilo halituhusu wa-tz,tunachohitaji ni utendaji kazi. Hatutaki kujua mahusiano ya watu.
     
  13. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Njoo na uthibitisho kwamba alichoandika ni porojo, otherwise wewe ni mtoto wa huyo mkuu wa mkoa
     
  14. n

    ngwini JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulichoandika ni porojo 2 kwan 2po kutazama utendaji..kwa hyo hata ndugu kwenye vyama mbalimbali nao wamechaguliwa kwa kisa cha undugu,au nikupe mifano?
     
  15. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ufafanuzi wa mambo mawili tafadhali. . .
    1. Hapo kwenye bold na underline naomba maelezo. Maana kama kweli raisi wetu anaandikiwa hotuba na mwimba taarabu 'in real sense' si tu

    kwamba ni aibu kwake bali kwa Taifa. Ni jambo ambalo politically hatuwezi kulivumilia na bado heshima ya nchi yetu ikawa salama

    2. Kwa mjomba wa Vicky kuteuliwa huyo Vicky mwenyewe ambaye nahisi ndo mlengwa anafaidikaje? Anakuwa karibu zaidi na mkuu, anajitoa

    zaidi au vipi? Nawasilisha
     
  16. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Old Noel, are you serious? Hivi ni sahihi kumpa mtu cheo kwa kuwa umemvua chupi mwanawe na wewe unaona ni sawa? Be mature man!!!!!!

    Tiba
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mi simo
     
  18. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna vitu ninaweza nikawa sivifahamu vizuri.
    • Kwani Rais ana personal interest gani special kwa Vick Kamata mpaka kuteuliwa kwa mjomba wake iwe topic ya kujadiliwa?
    • Huyu Mjomba wake Vicky aliyeteuliwa kuwa mkuu wa mkoa wa Mwanza ni nani hasa? Yaani amekuwa akifanya nini kabla ya kuteuliwa na Rais?
    Nadhani nikipata ufafanuzi wa vitu hivi viwili vitaniwezesha (labda na wachangiaji wengine) ku-objectively comment kama uteuzi huu una walakini au la!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    sawa kabisa ntemi! hebu mwaga cv ya huyo jamaa. there could be potential beyond dini yake na undugu wake na vicky kamata.
     
  20. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa Vicky amemwomba Jk amuteu Mjomba wake au huyu mjomba wanafahamiana na Jk?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...