Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Alipogombea Urais Nilijua Hawezi Kuongoza Lakini Sikudhani Hawezi Kiasi Hiki!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jan 9, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,
    Mimi ni miongoni mwa wananchi waliokuwa na wasiwasi juu ya uwezo wa Jk kuongoza nchi. Kwa jinsi nilivyomfahamu, nilijua anauchukulia urais kama vyeo vingine alivyowahi kukalia. Kikubwa alichokuwa anakitafuta kilikuwa ni 'hadhi' na siyo kuwakomboa wanyonge wa nchi hii. Pamoja na kumshtukia tangu awali kuwa hawezi kuongoza sikutarajia kama uwezo wake kiuongozi ni mdogo kwa kiwango ninachoshuhudia sasa. Watanzania lazima tukiri tuna kiongozi wa ajabu. Baadhi ya wananchi wanasema uongozi wa mzee mwinyi ulipwaya lakini kwa maoni ya wengi sasa wanasema bora hata ya mzee mwinyi. Uongozi wa sasa siyo umepwaya tu, umepwaguka.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    View attachment 19989 unaona TZ, but Dowans wanalipwa mabilioni haraka, bunge liko wapi?????????????? serikali italipaje mabilioni
    bila bunge kupitishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa????????????????? BUNGEEEEEEEEEEEEEE lipo silent au kwa kuwa speakeeer ni MAKINDAAAAAAAAAA???
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mhhh!!!!!!
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kwa kuongeza kikolombwezo cha picha. Hakika umenisaidia kujenga hoja yangu.
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mi mwenyewe nilifikiri hivyo,nilijua uwezo mdogo but si kama huu..........na kinaumiza zaidi ni jinsi watanzania wa hali ya chini walivyomwamini na hadi kusema mi chaguo la Mungu......:smash:
     
Loading...