Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jitu zima Ovyoo!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Aug 28, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni Kutokujali au ubize kupita kiasi?

    [​IMG]
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mmmhhhh!!!!...Humu simo!
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mhishimiwa Mramba alichemsha kwelikweli.
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Jamani mpatie benefit of doubt. Ni wengi tu huwa tunasahau. Labda kwa vile yeye ni mtu mkubwa. Hata hivyo lilikuwa ni kosa la hatari kwa mtu mwenye jina kubwa kama BPM kuachia dudu yake ining'inie nje.

    Labda pressure ilikuwa haijashushwa na wenzake wa CCM ambao sasa wameamua kumfutia kesi kwa kumrudisha bungeni!
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :becky::becky:Kazi ipo duh :becky::becky:
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ata aliyepiga picha wa kumlaumu kama kweli.
    Mtu mzima uyo ana over 70 sasa ila bado anakomaa na siasa
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jamani kila mtu anapitiwa sometimes,mie mwenyewe siku moja nilitinga jeans yangu mpya sasa sikuwa najua kumbe zipu ilikuwa ina matatizo,inashuka yenyewe taratibu ninavyotembea,sasa nikashangaa tu watu wanavyonikodolea macho,mie nikadhani nimependeza ndo mana wananitizama ndo hadi mama mmoja akaniambia binti umesahau kufunga duka,hapo mbwembwe zote zikaniisha.hivyo kunakupitiwa wanawane!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha dah naona wife ake hakumkagua wkt anaondoka home
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhhhh, Mkuu Fidel,

    Hivi wanawake wa dot.com bado wanafanya hiyo kazi ya kuwakagua waume zao? Mimi sijawahi kukagulia labda kuchimbwa mkwara ili nibadilishe baadhi ya nguo ambazo hapendi!
     
  10. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    ni kweli watu wengi tu wanasahau kufunga zipo, kama ulisahau kufunga duka, wanaume wanasauhau kufunga nini? au wanasauhau kufunga ATM!
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    ndani kulikuwa hakuna kitu nini? namaanisha chvpi
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kweli wee kituko.lol.
    masai tu ndo havai ch.pi.
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    labda alitoka kule mikocheni kwa wachina kupata blowjob:confused2:
     
  14. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo picha ishawekwa hapa JF kipindi flani cha nyuma, mwaka juzi kama sijakosea. So sor for him though ninamashaka na maadili ya mpiga picha on the other hand.
     
  15. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama hivi?[​IMG]
     
  16. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Tatizo nini?
    Nimechungulia wee ndizi sukiona sana sana ganda la ndizi!
    Msameheni alikuwa na shughuli nyeti za kitaifa( na hiyo unaona ambavyo mambo bado hayajatulia!)
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,502
    Trophy Points: 280
    Alitabasamu sana akasahau kuangalia mahali kukoje.
     
  18. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I wish ningekuwa miongoni mwao wale waliogundua huo "uwazi".ahaaa.

    Ila siku hizi bana tofauti na zile enzi za mwalimu, "mijaladio" kibao hata kwa kina dada ilianza na kuogopa bakora shuleni, sasa imekuwa fasheni. Tofauti na zile enzi ambapo hata ukiweka kioo chini waona "sandakalawe, " siku hizi ni ghali mno kujua "kuna nini baada ya uwazi wa zipu"..ukichungulia, utakutana na kitu kizigo (kishort cha jinsi, kisha wakuta kile inaitwa "bana ngozi/skin tight, kabla yake wakuwa ile inakaba tumbo kama lipo tepwetepwe (limetepweta), hapo ndani kabisaaaa ndo unaweza kukutakuwa "VIP" kabla ya kufikia naniiii...
     
  19. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Mnashangaa nini ndugu zangu? Hamjasikia kituko cha kigogo mmoja anayeheshimika zaidi ya huyu. Alikwenda mbio amechelewa kuhutubia mkutano. Jasho likawa linamtoka akaingiza mkono mfukoni kutoa kitambaa, akatoka na chupi ya kike ya kike, na kuanza kujipangusa, watu wanacheka yeye anazidi kuendelea bila kujua. Kisha akaiweka mezani ndipo akagundua!
     
  20. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tehetehethe....................!hiyo noma mkuu.............!
     
Loading...