Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jitolee kwa kusoma hapa na kutoa ushauri wako na kupanua mawazo kwa wenye maamuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by haki na usawa, May 2, 2012.

  1. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nini kifanyike kama wezi/wasio na sifa wakapewa uwaziri tena?
    Je una taarifa zozote juu yake (mteule) ili kurahisisha kumwondoa kwa kuelezea wizi/ubadhirifu kupitia vyombo vya habari katika nchi hii kabla ya kufisidi nchi hii jitolee kwa kusaidia nchi yako maana yaoneka kuna uhaba katika uchunguzi wa wateule!
    Je wawezaje kusaidia kuondoa uteuzi mbovu kwa kufuata urafiki,kulipa fadhila, na nk?
     
Loading...